Hongera dr. Lwaitama kuungana na UKAWA

Riziki Magembe

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
887
0
Wanajamvi,

Leo nimemwona dr. Lwaitama akiunga mkono kwa nguvu zote UKAWA.

Hawa ni aina ya wasomi weledi ambao hawafungwi na woga katika kutetea ukweli,wasomi wengine wa mwige dr. Lwaitama, njaa zisiwafanye wakane usomi wao.

Msimamo katika ukweli ndio sifa ya msomi makini kama dr. Lwaitama na wengine wanaounga mkono UKAWA ambao wanasimamia maoni ya wananchi ambao ndio wenye nchi yao.
 

Ndikwega

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,869
2,000
Huyo Dr.Lwaitama ndiyo nani mkuu? Tafadhali tujuzane maana huwa ni faraja kuona mtu anakiri ukweli na si kutumika tu kama maccm.
 

Tiba

JF-Expert Member
Jul 15, 2008
4,596
2,000
Mtanzania yeyote mwenye akili timamu hawezi kuunga mkono uhuni unaofanywa na maintrahamwe juu ya maoni ya wananchi kwenye katiba. Maoni ya wananchi yaheshimiwe, hayo ya watawala yakae kando.

Tiba
 

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
668
0
Lwaitamwa alishaa changanyikiwa muda sasa 2010 alifikuria slaa angeshinda tz tangu hapo hajaponaga tena
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,938
2,000
Lwaitama ni suppoter wa CHADEMA miaka yote, kwahiyo sio ajabu sana kusikia anaipigia chapuo UKAWA.
 

bujash

JF-Expert Member
Aug 9, 2013
3,468
0
Dr. Lwaitama siko zote ni msema kweli
Wananchi tunatakiwa tuungane kudai katiba yetu

Tanzania inahitaji wasomi,wasema kweli na watu makini kama Lwaitama kwa ss kuliko kipindi chochote.Agombee ubunge tumchague ili mchango wake uendelee kuonekana kwa watz walio wengi.Mungu ambariki sana Dr Lwaitama.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom