Hongera classmate wangu wa Mlimani kwa kupata jiko

Hongera classmate wangu wa Mlimani kwa kupata jiko

Uzalendo wa Kitanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2020
Posts
4,252
Reaction score
9,311
Nampongeza classmate wangu wa muda mrefu darasa la ps Mlimani kwa kupata jiko.joya

Umenipa moyo kuwa umri wetu bado sana na tunazo nguvu za kutosha kuendesha maisha ya ndoa.
Nakupongeza & nakushukuru pia kwani uamuzi wako mzuri umenipa hamasa ya kutafuta jiko jipya.

Naahidi kutafuta siku za karibuni tuweze kupeana uzoefu

Nawaombea maisha mema yenye furaha na amani

Mungu awabariki sana

Ni Mimi nduguyo wa PS UDSM 1997-2,000

1695633754384.jpg
1695630839302.jpg
 
Ni nani huyu,mbona kaoa dada wa mjini lazima Salio linasoma
Huyo Hana hela hata mkewe wa Kwanza alikua wa mujini Ila baada ya kutumbuliwa ubaloz Mdogo Dubai Mheshimiwa (Mstaafu) amebak kuandaa makongamano yasiyoeleweka. Huenda Kwa sababu ni mvaa kobazi huenda akaokota uteuzi soon
 
Unaolewa na mzee ukitegemea atakufa mapema urithi mali mara gafla unakufa wewe kabla yake [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] kmmk
 
Back
Top Bottom