Hoja ya upinzani kwa sasa ni ipi hasa?

Hoja ya upinzani kwa sasa ni ipi hasa?

Taarifa haziwezi kuwekwa hapa. Serikali itatakiwa itengeneze hotline ya kuwa watu wawe wana ripoti.
Hilo ni wazo zuri , Haya Raisi Magufuli na Balozi Ombeni Sefue "Wenye nchi, wananchi, wazalendo" wanataka hotline ili wawaoneshe majipu yalipo.

Tutegemee baada ya siku 3 mpaka 7 hiyo hotline itakuwa imefunguliwa na atakaewekwa hapo kupokea simu za wananchi atakuwa ni mutu inaendana na kasi ya Pombe ili taarifa atakazozipokea asiziwekee makufuli.

Au Magufuli ajiwekee muda kama Late Hugo Chavez ili wananchi wawe wanampigia na kutoa dukuduku zao, kuelezea shida zao na kutoa malalamiko yao kuhusu utendaji wa watumishi wa umma au hata ushauri.

 
Last edited by a moderator:
Hilo ni wazo zuri , Haya Raisi Magufuli na Balozi Ombeni Sefue "Wenye nchi, wananchi, wazalendo" wanataka hotline ili wawaoneshe majipu yalipo.

Tutegemee baada ya siku 3 mpaka 7 hiyo hotline itakuwa imefunguliwa na atakaewekwa hapo kupokea simu za wananchi atakuwa ni mutu inaendana na kasi ya Pombe ili taarifa atakazozipokea asiziwekee makufuli.

Au Magufuli ajiwekee muda kama Late Hugo Chavez ili wananchi wawe wanampigia na kutoa dukuduku zao, kuelezea shida zao na kutoa malalamiko yao kuhusu utendaji wa watumishi wa umma au hata ushauri.



Swadakta
 
Last edited by a moderator:
Sio siri tena kwamba Tanzania ya Magufuli haina tena upinzani imara. Umebaki ni upinzani wa matukio..kudakia dakia hoja nyepesi na kulialia kama watoto wadogo wanapoogeshwa na kukosa kabisa focus kama inavyotarajiwa upinzani uwe.

Hebu angalia Nchi kama marekani. Upinzani wao ni wa issues...na unajikita zaidi katika kujenga na kuboresha zaidi uchumi na huduma za jamii na usalama wa Nchi. Lakini hapa kwetu upinzani umejikita katika matusi kejeli dharau.

Hii haikubaliki. Ipelekwe hoja binafsi bungeni itayoleta muswada wa kufuta upinzani hadi hapo watakapojipanga vizuri.
 
Unafurahia Upinzani kufutwa Tanzania?
Ila kumbuka Bila Upinzani Imara na Madhubuti tusahau kitu kinachoitwa Maendeleo.


Sio siri tena kwamba Tanzania ya Magufuli haina tena upinzani imara. Umebaki ni upinzani wa matukio..kudakia dakia hoja nyepesi na kulialia kama watoto wadogo wanapoogeshwa na kukosa kabisa focus kama inavyotarajiwa upinzani uwe. Hebu angalia Nchi kama marekani. Upinzani wao ni wa issues...na unajikita zaidi katika kujenga na kuboresha zaidi uchumi na huduma za jamii na usalama wa Nchi. Lakini hapa kwetu upinzani umejikita katika matusi kejeli dharau. Hii haikubaliki. Ipelekwe hoja binafsi bungeni itayoleta muswada wa kufuta upinzani hadi hapo watakapojipanga vizuri.
 
Dah! Lini utaacha kuandika pumba humu? Unatia aibu kwa kiwango kidogo cha uelewa unachoonyesha hadharani. Kwaa taarifa yako upinzani utaendelea kuwepo Tanzania kwa miaka chungu nzima ijayo wewe na Magufuli mtake msitake. Tanzania ya Magufuli hata walio ndani ya CCM wameamua kumponda hadharani Warioba, Mwinyi, Butiku na hata Kikwete lakini wewe muandika pumba bado umeamua kudumaza akili yako kwa huyu dikteta uchwara.

Jaji Warioba: Nchi imepoteza mwelekeo

Sio siri tena kwamba Tanzania ya Magufuli haina tena upinzani imara. Umebaki ni upinzani wa matukio..kudakia dakia hoja nyepesi na kulialia kama watoto wadogo wanapoogeshwa na kukosa kabisa focus kama inavyotarajiwa upinzani uwe. Hebu angalia Nchi kama marekani. Upinzani wao ni wa issues...na unajikita zaidi katika kujenga na kuboresha zaidi uchumi na huduma za jamii na usalama wa Nchi. Lakini hapa kwetu upinzani umejikita katika matusi kejeli dharau. Hii haikubaliki. Ipelekwe hoja binafsi bungeni itayoleta muswada wa kufuta upinzani hadi hapo watakapojipanga vizuri.
 
Watu hupenda kujitoa Ufahamu na kujichetuwa kuja na thread za kinafiki na kizandiki. Utakuta mwaume mzima anakuja hapa na mabeno ya kimbea manebo ya khanga na ngojera zisizo eleweka.
 
Umeilewa mada vizuri ndio mana umetembea mle mle kwenye misingi ya upoyoyo uropokaji na matusi. Nyie ni wepesi sana. Vichwa vyenu ni sawa kabisa na Nazi
TULIA NIKWAMBIE WEWE KIBARAKA USIEJUA UNACHOONGEA.

Hakuna mtu wa mwisho mwenye kutoa maamuzi ya kidemokrasi tofauti na mwananchi na unapoweka huu utumbo wako hapa unaonesha kuwa una magonjwa mengi sana ya akili ikiwemo na kichocho cha ubongo.

Hilo ombi lako MILELE hata ikitokea hatupo dunia hakuna mtu mwenye uwezo wa kufuta upinzani hapa nchini, kaa ukijua hilo na uelewe kuwa demokrasia haigeuzwi kama chapati.

Natumia maneno makali ili ujue kuwa unakera watu kwa ujinga huu uliweka hapa "wakati huu tunahangaika na mikopo sio wagonjwa wa akili" tafadhali acha kubebesha serikali majukumu ya kuanza kukuhudumia ili upone akili hiyo iliyodumaa.
 
Siku hizi viongozi wote wa upinzani wamehamia mahakamani KISUTU isipokuwa Pro.J peke yake ndo utamuona jimboni kwake akifanya shughuli za maendeleo na wapiga kura wake tena ktk hali ya upendo kabisa
 
ushahidi kma upo kua alifanya ufisadi Magu aanze nae sio porojo tu kma watoto wa kike itakua haina maana
Hayo maneno waambie viongozi wenu wa manyumbu waliotumia pesa yetu ya kodi kuzunguka nchi nzima kwa miaka kadhaa kuutangazia umma wa watanzania kwamba Lowassa ni fisadi na ushahidi wanao halafu leo wanawalisha maneno kwamba Lowassa siyo fisadi na nyie mnasimama kushangilia,kweli nyumbu ni nyumbu tu
 
Back
Top Bottom