Hoja ya upinzani kwa sasa ni ipi hasa?

Hoja ya upinzani kwa sasa ni ipi hasa?

Kilichoulizwa ni kwamba kwenye hizi siku 26 baada ya kuapishwa na zile siku 14 baada ya kuapishwa. Upinzani umekaa kimya sana. Tulikuwa tumezoea kuona headlines mbali mbali. Lakini sasa kina headline ni Magufuli , Majaliwa na Sefue.

Wanavyokaa kimya sana ndio point za kina Prof. Mkumbo zinakuwa na maana kwa walisema kama upinzani ni uchwara.

Hoja tu.

Tunasubiri Msiba mwingine utokee ,ili tufungue kesi
 
chakusema hakiwezi kukosekana...............na kwa kuwa makufuli yuko anafanya kazi ambayo wapinzani wangefanya , nadhani sasa ukawa watampa sapoti kubwa makufuli,,,,,,,,,,,,,,,,,hata hivyo nyinyi ccm mbona tulikuwa unawambiwa udhaifu wa kikwete wa serikali yake munakataa?
 
Kilichoulizwa ni kwamba kwenye hizi siku 26 baada ya kuapishwa na zile siku 14 baada ya kuapishwa. Upinzani umekaa kimya sana. Tulikuwa tumezoea kuona headlines mbali mbali. Lakini sasa kina headline ni Magufuli , Majaliwa na Sefue.

Wanavyokaa kimya sana ndio point za kina Prof. Mkumbo zinakuwa na maana kwa walisema kama upinzani ni uchwara.

Hoja tu.

kwani Mkumbo ni CCM? au vyama vya upinzani ni vipi?
 
Hizo ni hoja za Zitto, mtoa mada alikuwa anaanisha UKAWA. Zityo ndio amekuwa active kwenye hizi wiki 2 japo msaliti.

kichwa cha thread kinasema Upinzani sasa huyo ZITTO ni CCM? au vyama vya upinzani ni vipi?
 
kwani Mkumbo ni CCM? au vyama vya upinzani ni vipi?

Swali zuri.
Kwa Mazingira ya JF upinzani ni UKAWA.
ZZK, Mrema,Cheyo na Kina Mkumbo tulisha wa brand kama ni vibaraka wa CCM siku nyingi. Sitaki kurudia midahalo ya nyuma na tukajiridhisha kama upinzani wa kweli upo Ukawa.

Hope umenielewa.
 
Tatizo mnataka wapinzani watoe hoja ili Magufuli acopy. Kama Magufuli kaishiwa Mipango mwambieni aende upinzani watamsaidia.
 
Tatizo mnataka wapinzani watoe hoja ili Magufuli acopy. Kama Magufuli kaishiwa Mipango mwambieni aende upinzani watamsaidia.

Sasa inamaana kama wapinzani wana njia mbadala ya kutatua tatizo kwa faida kwa wananchi wote , wasiitoe kwa sababu si wao wako madarakani???
 
kama kazi ya alarm ni kumzindua mchapa usingizi ............ hoja ya upinzani nayo ikilala tunahofia mchapa usingizi akaendelea............
 
Hoja za upinzani siku zote zimekuwa ni kujenga nchi kwa kuibana serikali inapoenda vibaya.. Serikali iliyopita ilikuwa na matatizo mengi ndo maana kila siku wapinzani walipiga kelele. Sasa huyu aliyepo kama ameanza vizuri lazima wapinzani watulie kidogo kutazama namna mambo waliyoyapigia kelele miaka nenda rudi yakianza fanyiwa kazi.. Tatizo lenu fisiem mnapenda siasa uchwara za kupigishana makelele bila kazi za maendeleo kufanyika ndo maana saa hizi wapinzani wanapoenjoy wakitazama baadhi ya matamanio yao yakitimizwa na rais, fisiem nyie mmeanza chokochoko zenu zisizo na tija. Na hii ni defense mechanism tu.. Iko wazi JPM anawasomesha fisiem namba kwa ule mtindo wa 'mwalimu mkali' kwa hiyo hapa jukwaani mnatafuta sehemu ya ku-release stress zenu.
 
2005 mlisema upinzani utakosa hoja,yako wapi?Mmezuia mikutano sasa hizo hoja wakazisemee wapi?Subiri bunge lianze,kuna mengi tutayaona!Tutaanza kwa hoja ya maazimio ya bunge kupuuzwa na kumtaka magu ataje wale wa stanbic,pia tutakomalia ufisadi wa dola mil 600!Hoja haziishi,tutasimamia pia kuwekwa wazi kwa mikataba aliyoingia JK kwenye gas maana huko nako kuna harufu ya Rushwa!Kwa ccm hoja hatuwezi kosa
 
hivi kwenye kampeni hoja zao hukuzielewa?
vipaumbele vyao
-elimu
-elimu
-elimu
-bodaboda na mamantilie
-babu seya........
-
 
Hoja za upinzani siku zote zimekuwa ni kujenga nchi kwa kuibana serikali inapoenda vibaya.. Serikali iliyopita ilikuwa na matatizo mengi ndo maana kila siku wapinzani walipiga kelele. Sasa huyu aliyepo kama ameanza vizuri lazima wapinzani watulie kidogo kutazama namna mambo waliyoyapigia kelele miaka nenda rudi yakianza fanyiwa kazi.. Tatizo lenu fisiem mnapenda siasa uchwara za kupigishana makelele bila kazi za maendeleo kufanyika ndo maana saa hizi wapinzani wanapoenjoy wakitazama baadhi ya matamanio yao yakitimizwa na rais, fisiem nyie mmeanza chokochoko zenu zisizo na tija. Na hii ni defense mechanism tu.. Iko wazi JPM anawasomesha fisiem namba kwa ule mtindo wa 'mwalimu mkali' kwa hiyo hapa jukwaani mnatafuta sehemu ya ku-release stress zenu.

Hahahaaaa,wanatoa stress!Leo wanaona yaliyokuwa yanapigiwa kelele na wapinzani ni kweli,siku zote hizo kwann hawakuunga mkono mawazo chanya ya upinzani?Au vichwa vigumu kuelewa?
 
Tusubiri bunge lirudi hiyo Jan tusikie.

Ila kwa kasi ya hawa jamaa sasa hivi hadi kufikia bunge kuanza watakuwa washateka akili za wengi.
Mind games zao wanacheza at high pace. Inabidi uwe fit kuwakamata.
 
Tangu kuchaguliwa kwa Rais wa awamu ya tano wa jamhuri ya muungano wa tanzania Dr John Pombe Magufuli upinzania umepotea kabisa katika siasa za ujengaji wa hoja.Kwa mda mrefu sasa sijasikia siasa za hoja ambazo tulitegemea wapinzania wazijenge kwa lengo la kuipa changamoto serikali ya Rais magufuli lakini kitu kama hicho hakipo yawezekana kisitokee.

Kitu ambacho nakiona yawezekana kabisa ikawa mwisho wa upinzani uchwara ambao wamezoea kufanya siasa za kudandia na kusubiri watumishi wa serikali wafanye makosa halafu wao ndiyo wapate hoja kitu ambacho serikali ya magufuli haiwezi kuruhusu kitokee.

Tangu kumalizika kwa uchaguzi mkuu sijasikia wala kuona upinzania ukifanya siasa za kujenga hoja kukemea ufisadi pamoja na mambo ya rushwa jambo ambalo Rais Magufuli analifanya yeye mwenyewe na kufanya upinzani ukose kabisa hoja.

Kama wapinzania hawatajifunza siasa za hoja za kuwasaidia watanzania badala yake wakaendelea kujikita kwenye siasa za matukio ni wazi kabisa wanakwenda kupotea kwenye siasa wakubali wakatae lakini ndiyo ukweli.

Mpinzani gani anaweza kusimama leo na kutupa mipango yake thabiti ya namna gani amepanga kuliendeleza Taifa letu kwa hoja mifano na mpango mkakati wa namna ya kutekeleza aliyopanga?
We ngeke masolex anatumia sera na ilani za ukawa kuwa komeshaaa maficcm ambapo kumejaa mijizi
ona mkwer anavyovuliwa chu.... kila kukicha
 
Hahahaaaa,wanatoa stress!Leo wanaona yaliyokuwa yanapigiwa kelele na wapinzani ni kweli,siku zote hizo kwann hawakuunga mkono mawazo chanya ya upinzani?Au vichwa vigumu kuelewa?

Mkuu, hao watu sio tu kwamba wana vichwa ngumu kuelewa bali pia hawana stadi za kufikiria na kubwa zaidi ni kwamba ni walafi na wanafiki.
 
Hizo ni hoja za Zitto, mtoa mada alikuwa anaanisha UKAWA. Zityo ndio amekuwa active kwenye hizi wiki 2 japo msaliti.

Sio hoja za Zitto. Habari imeandikwa kwenye gazeti la London Uingereza," The Guardian"
Zitto kajisainisha na chama chake kwenye hii habari kana kwamba yeye ndiye aliyefanya uchunguzi.
 
Sio hoja za Zitto. Habari imeandikwa kwenye gazeti la London Uingereza," The Guardian"
Zitto kajisainisha na chama chake kwenye hii habari kana kwamba yeye ndiye aliyefanya uchunguzi.

Nakubali, ila main focus iko kwa UKAWA.
 
Kwani Upinzani ni Nini ?

Hoja yao ni kupinga serikali pale inapokesea....,
 
Back
Top Bottom