Hoja ya kumfuta Nape Nnauye uanachama CCM

Hoja ya kumfuta Nape Nnauye uanachama CCM

Nimesoma sioni hoja yoyote zaidi ya ujazo wa maneno meengiiii ya upofu na yanayoshindwa kusimamavki madhubuti katika hoja yako. Ushauri hoja hujibiwa kwa hoja...nape katoa hoja kama mtu was kusini na mwana CCM anaeelewa maana ya ilani ya chama chake walioiuza kwa wananchi....
Hukuelewa hoja ya Mkara-tu
 
ukitaka uadui na ccm ikosoe.... utapigwa hata risasi.
 
CCM haigopi mtu ndio uzuri huo...inaweza ikakuacha ukiuke taratibu unavyotaka ila mwisho wa siku utanyooshwa kwenye kamati husika.

NANI ALIYESUMBUA KAMA LOWASSA?


..ni kwasababu Mwenyekiti wenu ni Amiri Jeshi Mkuu.

..ndiyo maana mkaweza " kumchinja " Lowassa.

..lakini mngekuwa kwenye vyama ambavyo kila mtu ni KAMBALE isingewezekana.
 
Mkono aloutumia kufungia lile bao lazima ukatwe utupwe kule.
Huyu akitoka CCM kwishney...hakuna chama chenye "akili" kitakachompokea, labda akaendeleze libeneke la CCJ!
 
Jitihada zote za Nape hazikumbukukwi wala kuhesabiwa kwamba ni kitu isipokuwa imegeuka kwamba anapatiwa fadhilakutokana na kazi ya baba yake?
 
Yan ccm mkiskia ukweli hua hamlali kazi mnayo na uyo mtu wenu msituletee upuuzi wenu humu
 
Hivi kumbe kuna namna wabunge wa ccm wanatakiwa kuongea bungen ?
 
Ila tu muachane kwa amani tusisikie mambo ya kutwangana risasi, tafadhali.

Ni bora tu sasa CCM akatike katikati tupate ccm 1 na ccm 2, naamini wapo wachefukwa wengi humo na si Nape pekee yake.
 
Nape ni mnafiki, lakini kwenye hili ana hoja.. sisiemu wangekuwa na akili wangeruhusu hoja kama hizi zitolewe na wabunge wao, na wazijadili.. Kama DU kila mara katika hotuba zake anajinasibu anafanya kazi according to Ilani ya Chama, mbona hiyo steigler haikuwapo kwenye Ilani ya 2015-2020..? Kilichokuwamo ni uendelezaji wa gesi na mafuta, huku wakiifanya kusini kuwa ndo base.. Sasa Mbunge wa kusini analalamika, mnataka kumvua uanachama.. Mnazidi kufanywa wagumu kama Farao..
 
Acheni mambo yenu, Nape kule bungeni alikuwa akitetea wananchi wa Lindi na Mtwara ambako jimbo lake la Mtama lipo!

Utamfukuzaje mbunge kwa kuishauri na kuisimamia serikali?
 
Kwa hiyo kukosolewa mwiko???

Anyway


Mtajijua


Vuaneni viatu..uanachama...kapelo... acha wengine tukapalilie mihogo
 
Mfungeni basi na huyo Nape kama mnavyowafunga wapinzani! Jiwe huwa halikosolewi
 
Back
Top Bottom