Hoja ya kumfuta Nape Nnauye uanachama CCM

Hoja ya kumfuta Nape Nnauye uanachama CCM

Baada ya hapo nchi itapata faida gani?
Tunajua CCM imejengwa kwenye misingi ya unafiki,watu kama Nape ni maadui wa wana CCM wanafiki kama wewe na ndio maana mmeifubaza nchi kwa zaidi ya miaka 50, na kwa jinsi mlivyo vilema wa akili bado hamjajifunza chochote toka ANC ya afrika kusini .
 
Huyu mwenyekiti na Nape wanatofautiana nini kichama kukijua na kukifia chama?
Kama mwenyekiti mwenye chama ANAHISI Nnape hafanyi kazi za Chama ASEME YEE asiwatume wengine wamsemee. Alisha sema kuwa yee HAPANGIWI cha kufanya! Au ndio kupima spidi a Mto kwa kijiti?
 
Kwani CCM haikubali kwamba kuna wanachama wanaweza kuwa na mawazo tofauti na viongozi?

Kwamba kuna wabunge wanawakilisha mawazo ya wananchi wa vyama mbalimbali?
 
umeongea hoja nzuri kushinda hata mtoa hoja.

Afrika ni janga mkuu mtu anapopata nafasi kama ya Urais basi ujiona kwamba ana akiri nyingi kuzidi watu wote amabao anaowaongoza hilo ndo janga kubwa la Afrika anasahau kwamba hiyo ni chance amepata awatumikie wananchi lakini wanakua wajeuri viburi wakishatoka madarakani nao wanaanza manunguniko kwa Rais aliyepo madarakani
 
Nape Atakuja Kuwa Rais Siku Moja! Nyie Mvurugeni Tu! Lililopagwa na Mungu halivurugiki. Mumfukuze amekosea Nini? Ni Mbunge anamawazo Huru, Hajachaguliwa Aje Dodoma Kulamba Makalio za Watu. ametumwa na Wananchi wake abebe sauti zao!
 
yaani ndani ya ccm ukiwa mtetezi wa wananchi uwanachama wako uko hatiani. nina wasiwasi na nape,bashe na hata msukuma 2020 kupitishwa na ccm kugombea ubunge.
 
Kumkosoa rais sio sababu
ya kumfukuza CCM. Kuna watu duniani huwa ni wavivu sana kufikiri na wanaona rais au kiongozi wao wa kundi ndio afikri kwa niaba yao. ukienda kwenye siasa watu hao watatuumiza tu.

Zidumu fiira za mwenye kiti zimepitwa na hata enzi hizo walirekeisha wakasema fikra ahihi. Leo unaturudisha huko? Waache vijana wanaopenda kufikiri waseme,wewe uiyekabidhi ubongo wako kwa wegine usione vibaya. Hivi kwa mini Mh. Magufuii aling'aa mwaka 2015?

Sababu watu walidhani strength yake ya kupush mambo yaende iikuwa ndio tu Sahihi. Sasa nakuambia kama demokrasia itakuwepo mwaka 2025 watapenda rais mwenye haiba ya JK tena. Hiyo ndio saikoojia ya binadamu. Jua likiwaka sana anaomba mvua na mvua ikinyesha sana anaomba jua liwake. Hiyo ndio raha ya maisha
 
Kwa mwanaccm yeyote anayempinga nape atakuwa ana maslahi binafsi si ya chama...

Nikiikumbuka ile movement yake na kinana duuuh...

Japo sio shabiki Wa chama chochote lakini aliifanya kwa mafanikio
 
Katika watu waliotufikisha hapa huyo Nape ni mmoja wao, kwahyo sio wa kuhurumiwa huyo jamaa
 
Shetani kama una tabia ya 'kumkemea' na huna nguvu za ki-Mungu basi atakachokufanyia ni kitu kibaya sana ie upofu, kilema, kukuua, ukichaa na kila aina ya uovu.
 
Nape alikifanyia makubwa sana ccm wakati wa kampeni, ila sasa anaonekana sio kitu kabisa!
 
Mkara-tu Nape Moses Nauye anasumbuliwa na mambo kadhaa

1. Ana generational hangover- kwamba kwa sababu mzee wake alikuwa maarufu automatically naye atakuwa hivyo.

2. Aliwahi kuleta tafrani akiwa UVCCM badala ya kumchukulia discplinary measures CCM just humbly declined

3. Ana support ya wazee "veterans" ndani ya system ambao it appears wanamtumia kama loudspeaker yao. Asichofahamu ni kwamba the moment he gets into trouble wataamwacha anahangaika bila msaada wowote

4. Anafikiri anaweza kuchukuliwa na Chama chochote cha upinzani na kupewa cheo kikubwa
 
Back
Top Bottom