Hoja ya kumfuta Nape Nnauye uanachama CCM

Hoja ya kumfuta Nape Nnauye uanachama CCM

Sijaona mahali uliposema labda Nape kasema uongo or anything,naona unaonesha symptoms zenu za kuugua ugonjwa wa kuogopa kukosolewa.

Mbona mtaishi kwa shida sana.Ugonjwa ni kutibu hamna namna!

Yaani jitu zima limeacha kazi limeingia humu kuandika insecurities zake on someone else...CCM will never learn!
 
Walisema Tanzania itakuwa na uchumi wa gesi. Sasa mwaka mmoja baadaye, uchumi huo umepotelea wapi? Je wakisema Tanzania ya uchumi wa viwanda tuwaamini? You really need to be a dumbass to believe this crap. Sorry, i have just dropped it.
 
Hii ndio CCM ambayo ni waoga hata kuoji nyinyi ni ndiooooooooo tu. Mwafwaaaaa
 
Mnaota nyie...CCM iliwahi kumfukuza nani?
Kama Wema sepenga ni deal itakua Nape? Ambae ana siri nyingi za CCM.
 
Namshukuru Mheshimiwa Nape kwa kutufutia "live show", ili tuendelee na mambo mengine badala ya kupiga siasa mchana kutwa. Ni ukweli mchungu huu 😀😀
 
Hivi unadhan upinzani ukifa nini kinatokea ni upinzani wa ndan ya chama ndio kinacho tokea sasa na bado mda utaongea futeni upinzani wa njee mjenge upinzani wa ndani na kila mkosoaji mfuteni uwana chama
 
Mkara-tu Ok Naheshimu mchango wako lkn nape ni mtanzania na anauhuru wa kutoa mawazo yake hivyo tusimhukukumu kwa kauli zake bali tumhukumu kwa matendo yake.kama kuna jambo alilofanya baya wakati wa uongozi wake tumhukumu kwalo lkn ati sababu baba yake alikuwa kiongozi hivyo yy pia hastahili kupewa uongozi siyo sahihi.

uongozi ni sifa hivyo kama anasifa anyimwe uongozi ati sababu ya kuwa mtoto wa kiongozi No.mbona kuna viongozi wengi pia watoto wao ni viongozi?huo ubaguzi unatoka wapi au ni wivu?

Mimi siungi mkono ati alipewa uongozi kwa fadhila hapana.alipewa ungozi kwa kuwa anasifa.kuongea pia ni hulka ya mwanadamu.mtu yeyote akifanyiwa jambo ambalo anahisi kaonewa lzm atatoa hisia yake its a human nature and can not control it unless you have a super natural power.hata mm leo ikifanyiwa jambo ambalo nahisi sikutetendewa haki ni lazm nitaprovoku.its natural .
 
Thats right, hawapendi kukosolewa.

Na sio kwamba hakuna hoja za kistaarabu za kumjibu Nape.

To start with, Kinyerezi 2 aliyozindua Rais wiki iliyopita ni mradi wa gesi. Na pia Nape hakutaja bungeni ni kitu gani measurable ama kilichowekewa benchmarks ama timeframes za utekelezaji ambazo labda muda umepita havijaja au havijakamilika katika mradi wa gesi. Ambacho kiliahidiwa.

C.C.M. wangeanza na hoja kama hizo badala yake wanategemea ajibiwe na pigheaded Lusinde Kibajaji na siasa zake za moto wa kuchomelea vyuma.
Yaani kusikiliza maneno ya Lusinde ni kuchuma dhambi hata waliomchagua wajitafakari kwani kuwa na Mbunge wa namna hiyo ni kuchagua laana ukisoma Wafalme hakukuwa na mfalme wa namna hiyo
 
Acha Poroja kijana jibu hoja ya Nape..

Umeanza kwa kumshambulia badala ya kujikita kwenye hoja yake ya msingi..
 
Nimesoma sioni hoja yoyote zaidi ya ujazo wa maneno meengiiii ya upofu na yanayoshindwa kusimamavki madhubuti katika hoja yako. Ushauri hoja hujibiwa kwa hoja...nape katoa hoja kama mtu was kusini na mwana CCM anaeelewa maana ya ilani ya chama chake walioiuza kwa wananchi....
 
Ila huyu Nape kwa upande wangu naona sawa sawa.

Hata kwenye movies huwaga kuna wale maadui wanafiki wanakuja kufa vibaya sana.....

Huyu Nape ni Ndumi la kuwili ambaye anataka aonekane mzuri kote kote, wanafiki wenzake kama akina Nyalandu waliamua kutoka mapema sana maana walishajijua kuwa wanahatia kwa wananchi na sasa masilahi yao yamebanwa maana mabwana zao wanao wasujudia hawapo tena katika mamlaka kubwa.

Sasa huyu kabakia kupiga porojo za kinafiki, ila mwisho wa siku ndio mkumbuke huyu ndie alishikia kidebe sheria inayotumika leo kutubana tusitoe maoni kwenye mitandao kwa uhuru na kujiachia (video zipo ukitaka kujionea alivyokuwa anaipigia debe sheria hiyo) pia na kufanya bunge lisiwe live......


Sasa leo akijifanya analia lia ni mnafiki tu hana lolote akae kimya, afurahie hatima ya unafiki wake.....msyuuuuu
 
Sijaona mahali uliposema labda Nape kasema uongo or anything,naona unaonesha symptoms zenu za kuugua ugonjwa wa kuogopa kukosolewa.

Mbona mtaishi kwa shida sana.Ugonjwa ni kutibu hamna namna!

Yaani jitu zima limeacha kazi limeingia humu kuandika insecurities zake on someone else...CCM will never learn!
Unatoa matusi as if unanifahamu, and I wish you could kwa sababu probably ungejifunza kitu. Kwa akili zako ndogo tayari umenihukumu kama mimi ni mwanachama wa chama cha kisiasa usichokipenda wewe, then you are spewing BS. Like it or not, stress zako haziwezi kunipinguzia hata chembe ya the kind of stress-free life style I got, and certainly your comment shows how miserable you are.
 
Naona Nape amegusa maslahi yenu na sasa mmeanza kumtukana na kumkashfu.
Uko jimboni kwake Mtama wanamkubali sana na anapambana jimbo lake liendelee hili 2020 isiwe ngumu kwake kutetea kiti.
Nyie endeleeni kutetea chama wakati wale wanaojielewa wanatetea wananchi.
 
Unatoa matusi as if unanifahamu, and I wish you could kwa sababu probably ungejifunza kitu. Kwa akili zako ndogo tayari umenihukumu kama mimi ni mwanachama wa chama cha kisiasa usichokipenda wewe, then you are spewing BS. Like it or not, stress zako haziwezi kunipinguzia hata chembe ya the kind of stress-free life style I got, and certainly your comment shows how miserable you are.

Who cares who you are?Who the fvck cares?

No one!

You are a random internet character just like me..Nikufahamu nikupeleke wapi?

Post yako inaonesha wewe ni pro govt na ni pro CCM...what else says you is non issue here!

Yes,you are so incredible,such a hero with stress-free life na hapo hapo eti upo JF unabishana na bozos like me?So hillorius!

It shows upo so miserable na sifa unazojipa za stress-free life with goody-goodies inaonesha upo kwenye fantasy land playing with your two balls.

Ni upumbavu kuleta posti inayotoa mkakati wa kumvua/kumuondoa uanachama mwanachama wa CCM (chama unachodai sio chako) eti sababu ANAKOSOA chama na serikali yake!Stupidity of the highest order!

Yaani mnaogopa kukoselewa mpaka mnasuka mkakati wa kumuondoa MKOSOAJI wakati mnatakiwa mumu-embrace maana ana mawazo tofauti kuchangia chama chenu?...Mnaogopa mawazo mbadala kiasi hiki?Nilidhani Nape anadanganya au anashambulia chama chenu with fraudulent claims,kumbe ni mkweli ila mnataka kumfukuza tu basi.

Wewe ni Mkara-tu!
 
View attachment 741382

Uamuzi wa mtu kuwa mwanachama wa chama cha siasa ni utashi wa mtu. Vile vile ni jambo jema kukusoana ndani na nje ya chama as long as ni constructive criticism.

Hapana shaka Nape Nnauye amekuwa mkosoaji mkubwa wa Rais Magufuli tangu aondolewe kwenye nafasi ya uwaziri, amabaye pia ni mwenyekiti wa chama chake. Pasipo mashaka yoyote, sehemu kubwa ya ukosoaji wa Bw. Nape hauna tija kwa chama chake, ingawa anapenda kukisemea chama chake kama msingi wa ukosoaji wake.

Sihitaji kutaja maeneo mbali mbali ambayo Nape Nnauye ametoa matamko yanayo lenga kupingana na Rais Magufuli. Hii imepelekea baadhi ya watu au wanachama wa CCM kutoa maoni au hisia zao kwamba Bw. Nape Nnauye afukuzwe uanachama wa CCM. Nadhani matamanio haya ya kufukuzwa uanachama siyo sahihi.

Kimsingi, mimi naamini uteuzi wa Bw. Nape Nnauye kuwa katika baraza la mawaziri ya Serikali ya Rais Magufuli hapo awali haukuwa uamuzi wa Rais Magufuli.

Ninahisi ilikuwa ni shinikizo la kichama, kwasababu ya nafasi aliyokuwa nayo Nape wakati wa kampeini za uchaguzi mkuu. Yeye mwenyewe alidai kwamba amepigania uteuzi wa Rais Magufuli at the time. I have no doubt Bw. Nape Nnauye is not kind of a guy intellectual enough kuwepo kwenye teuzi za mwanzo za Rais Magufuli.

Ieleweke kwamba CCM ina tabia ya kutoa fadhila kwa watoto wa viongozi mashuhuri wa chama waliopita hata kama hawana ubora wa uongozi kama baba zao. In this case, Nape is good example. This has to stop.

Kwa wale wanaoelewa mchango wa Mzee Moses Nnauye katika taifa kama askari na kama kada wa chama wanakumbuka. Nape Nnauye huyu wa sasa anadhani kwenda kwenye majukwaa na kusema lolote analosema ndiyo uongozi, ndiyo siasa, ndiyo msimamo wa chama hata kama it lacks common sense at best. Ni mzuri wa kelele kuliko busara. Inaonekana wazi kwamba anatanguliza chuki kwa utenguzi wake kwenye nafasi ya uwaziri kuliko mantiki za hoja zake.

In the meantime Bw. Nape Nnauye ana platform ya kutumia nafasi yake ya ubunge kumkosoa Rais ili kuwa relevant in the eyes of the public. Badala ya watu kufikiria kumfukuza uanachama, CCM ijipange kumtoa kwenye hiyo platform kwa kumtafuta the right candidate atakayewawakilisha wananchi wa Mtama na ajenda za CCM kitaifa.


Then, things will fall apart.

Kazi ya mbunge ni pamoja na kuishauri na kuikosoa serikali iliyoko madarakani kama haifanyi vizuri regardless ni mwanachama wa chama kipi.
 
Yaani unaandika makala ndefu kiasi hicho Halafu unaishia kusema NADHANI
 
Back
Top Bottom