Hofu yangu ni visasi

Hofu yangu ni visasi

Kigongoi kwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2018
Posts
547
Reaction score
646
Mambo yote yafanyike kama yanavyopangwa nia iwe kukomoa au kutenda haki. Lakini ikumbukwe kuwa Kuna mwisho na ni vizuri mwisho ukawa mzuri.

Zaidi ya yote kumbukeni kwamba kuna uwezekano wa kutokea counter attack hapo baadae. Utakua upande gani?

Ni bora utende haki; mwisho una karibia sana.
 
Mambo yote yafanyike kama yanavyopangwa nia iwe kukomoa au kutenda haki. Lakini ikumbukwe kuwa Kuna mwisho na ni vizuri mwisho ukawa mzuri. Zaidi ya yote kumbukeni kwamba kuna uwezekano wa kutokea counter attack hapo baadae. Utakua upande gani?
Ni bora utende haki; mwisho una karibia sana.
ok.sawa gentleman 🐒
 
Mambo yote yafanyike kama yanavyopangwa nia iwe kukomoa au kutenda haki. Lakini ikumbukwe kuwa Kuna mwisho na ni vizuri mwisho ukawa mzuri. Zaidi ya yote kumbukeni kwamba kuna uwezekano wa kutokea counter attack hapo baadae. Utakua upande gani?
Ni bora utende haki; mwisho una karibia sana.
Haki inapaswa kutendwa kwa kuthamini utu wa watu siyo kuogopa mwisho!!!
Yeyote anayetoa haki anapaswa azingatie misingi ya HAKI siyo kuongozwa na hofu ya kesho.
 
Mambo yote yafanyike kama yanavyopangwa nia iwe kukomoa au kutenda haki. Lakini ikumbukwe kuwa Kuna mwisho na ni vizuri mwisho ukawa mzuri. Zaidi ya yote kumbukeni kwamba kuna uwezekano wa kutokea counter attack hapo baadae. Utakua upande gani?
Ni bora utende haki; mwisho una karibia sana.
Tangu Uhuru wakati huo nchi inaanza watu (mRais) waliepuka visasi, Mahakama na hata polisi waliachwa wafanye kazi zao,, lakini huyu kadanganywa. Kisasi hakiepukiki
 
Tangu Uhuru wakati huo nchi inaanza watu (mRais) waliepuka visasi, Mahakama na hata polisi waliachwa wafanye kazi zao,, lakini huyu kadanganywa. Kisasi hakiepukiki
Ili kuepuka hayo kutokea,hakuna sababu ya kuendelea na madudu yasiyokua na maana. Marekebisho na upendo ujengwe sasa
 
Alisha ambiwa kwenye moja ya ibada za mazishi kuwa UKIUA KWA UPANGA KWA HUO UTAUWAWA NA WEWE..

kama hakuelewa leo nimemkumbusha
Analijua, wanalijua ndio mana wanamshauri marekebisho ya katiba badala ya katiba mpya. Habari ya sasa hivi?
 
Mambo yote yafanyike kama yanavyopangwa nia iwe kukomoa au kutenda haki. Lakini ikumbukwe kuwa Kuna mwisho na ni vizuri mwisho ukawa mzuri.

Zaidi ya yote kumbukeni kwamba kuna uwezekano wa kutokea counter attack hapo baadae. Utakua upande gani?

Ni bora utende haki; mwisho una karibia sana.
Visasi vitoke wapi? Mtu ambaye mke wake na watoto wake wote wawili sio raia wa nchi husika, wanarudije kuleta visasi?
 
Visasi vitoke wapi? Mtu ambaye mke wake na watoto wake wote wawili sio raia wa nchi husika, wanarudije kuleta visasi?
Mtoto wa shule;Mimi sizungumzii unayemfikiria,ninazungumzia mtu/watu kufanyiwa ubaya Kuna hatari ya kuja kulipa kisasi siku za mbele
 
Back
Top Bottom