Hofu hizi za wanawake!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Kuna hofu nyingi kwa wanawake kudhani kwamba hawatapata wapenzi kwa sababu hawana matiti mazuri, hawana pua au midomo mizuri, hawana miili ya ‘Kizungu’, hawana mguu wa bia au hawana kiuno cha nyigu na makalio makubwa…….Ili mradi hofu, hofu, hofu……….

Hofu hizi hutokana na uongo ulio katika hatua hiyo ya kuelekea kujenga uhusiano. Ili kukabiliana na hili, ndio maana unakutana na wasichana wakiwa wanajinyima kula, wakiwa wanachubua ngozi zao, wakiwa wanafanya marekebisho ya sura (kwa wenye fedha) na mengine mengi.
Hii yote ni kutokana na kutojua tu. Ninavyofahamu ni kwamba, kinachoweza kumfanya mwanamke kuwa mzuri na kumvutia mwanaume yeyote ni tabasamu la kudumu. Tafiti nyingi zinaonyesha kwamba, kutabasamu humfanya mwanamke kuwavutia zaidi wanaume na hata wanawake wenzake. Kununa kumebainika kwamba hupunguza sana kiwango cha uzuri cha wanawake.
Badala ya kuhangaika kujinyima chakula, kujichubua, kujikandika vipodozi lukuki au kujiumiza kwa njia nyingine, njia rahisi ni kutabasamu tu, haigharimu, jaribu uone. Kumbuka hata hivyo kwamba, kutabasamu siyo kuchekacheka.
Hata kama umzuri vipi, mambo hayaishii hapo kwamba unakuwa tayari umejenga uhusiano, la hasha tabasamu na tabia pia vinachangia………………………
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Hutegemeana na makuzi pamoja na hulka ya ndani ambayo kamwe haiwezi kulazimishwa, kutabasamu ni tabia hivyo likifanywa kwa unafiki bila kupenda il wengine waridhike unajikuta unaaribu zaidi..... hata hivyo ujenga upendo kwa wanaume..
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Hakuna mwanamke mzuri wala mbaya. Inategemea na mahitaji ya mwanaume.
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
230
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 230 160
ndiyo maana biashara ya maduka ya vipodozi inalipa sana sasa hivi

dawa za kichina hata mlingotini nako wanaroga wapendwe
 
T

TMK DAR

Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
47
Likes
0
Points
0
T

TMK DAR

Member
Joined Jul 27, 2011
47 0 0
Duuu! Mimi nilikuwa naanza kinyume natafuta vilivyo ndani ya nguo
Ndio nije kuangalia vya nje.
Nawakilisha.
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
wengine ukitabasamu kila wakati tena kwa hawa viumbe wa jinsia tofauti na yetu hawakukosei neno binadamu mna wema!!!!!
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,254
Likes
203
Points
160
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,254 203 160
Tabasamu zingine zinachekesha ati! Hujawahi kuona mtu anatabasamu halafu sura inakuwa kama anataka kupiga chafya?!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
weeeee unipe tu tabasamu akati naona hata hueleweki,aaaah hapo nimegoooma
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Tabasamu zingine zinachekesha ati! Hujawahi kuona mtu anatabasamu halafu sura inakuwa kama anataka kupiga chafya?!
kwa haya maneno nimejikuta nacheka bila kujizuia!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Kuna hofu nyingi kwa wanawake kudhani kwamba hawatapata wapenzi kwa sababu hawana matiti mazuri, hawana pua au midomo mizuri, hawana miili ya ‘Kizungu', hawana mguu wa bia au hawana kiuno cha nyigu na makalio makubwa…….Ili mradi hofu, hofu, hofu……….

Hofu hizi hutokana na uongo ulio katika hatua hiyo ya kuelekea kujenga uhusiano. Ili kukabiliana na hili, ndio maana unakutana na wasichana wakiwa wanajinyima kula, wakiwa wanachubua ngozi zao, wakiwa wanafanya marekebisho ya sura (kwa wenye fedha) na mengine mengi.
Hii yote ni kutokana na kutojua tu. Ninavyofahamu ni kwamba, kinachoweza kumfanya mwanamke kuwa mzuri na kumvutia mwanaume yeyote ni tabasamu la kudumu. Tafiti nyingi zinaonyesha kwamba, kutabasamu humfanya mwanamke kuwavutia zaidi wanaume na hata wanawake wenzake. Kununa kumebainika kwamba hupunguza sana kiwango cha uzuri cha wanawake.
Badala ya kuhangaika kujinyima chakula, kujichubua, kujikandika vipodozi lukuki au kujiumiza kwa njia nyingine, njia rahisi ni kutabasamu tu, haigharimu, jaribu uone. Kumbuka hata hivyo kwamba, kutabasamu siyo kuchekacheka.
Hata kama umzuri vipi, mambo hayaishii hapo kwamba unakuwa tayari umejenga uhusiano, la hasha tabasamu na tabia pia vinachangia………………………
Kaka Mtambuzi, sidhani kama nina la kuongezea hapa. Aksante sana. Ninajiamini na kujithaminisha kwa mpenzi wangu. Najua amenipenda mimi kama nilivyo, sihitaji kutamani maumbile ya mwanamke mwingine ili kumridhisha kwani angekuwa hajaridhika angekwenda kwa hao wenye maumbile hayo.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Na sisi ambao huwataka wapenzi wetu wanenepe?
Tunawapa hofu au tunafurahisha?kunenepa ni easy naona...
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Na sisi ambao huwataka wapenzi wetu wanenepe?
Tunawapa hofu au tunafurahisha?kunenepa ni easy naona...
The Boss utakuwa humtendei haki mpenzio. Mpende kama alivyo la sivyo katafute wanene jamani.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
sijasema awe mnene but asifanye diet ya kujikondesha
ajiachie tu ,ajae jae hivi lol
Ohooo samahani sikuwa nimekupata vizuri nilidhani unataka kama ni mwembamba basi anenepe loh. But of coz kuna vitu ambavyo wanawake wengine hujisikia tu kuviweka sawa, mfano kiuno........Mimi ninenepe sina shida ilimradi tu 'kiwepo'. lol
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
ohooo samahani sikuwa nimekupata vizuri nilidhani unataka kama ni mwembamba basi anenepe loh. But of coz kuna vitu ambavyo wanawake wengine hujisikia tu kuviweka sawa, mfano kiuno........mimi ninenepe sina shida ilimradi tu 'kiwepo'. Lol
sijui kama nimekuelewa lol
 

Forum statistics

Threads 1,215,094
Members 463,036
Posts 28,535,511