Hodo hodi wanajamvi waungwana

ngorokolo

Senior Member
Mar 3, 2021
122
250
Mie ni mgeni hapa jamvini nikikosea sitajisikia vibaya kulekebishwa na kupewa maelekezo katika kuchangia hoja mitazamo na maoni mbali mbali, nimalize kwa kuwasalimu wote kila mwana jamvi kwa lugha ya kwao, asanteni
 

Mgonga Like

JF-Expert Member
Mar 30, 2015
1,177
2,000
karibu sana mkuu, hapa ndio JF habari zote zinanzia hapa kwingine wanaiga tu. kwanza habari yako? kama ni wa 80 uko shikamoo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom