Hodii

Jaslaws

JF-Expert Member
May 31, 2011
6,036
2,000
Wenyewe mpoo?mi mgeni jaman naombeni ridhaa yenu..nimechoka kusoma post za watu bila kucomment,.
 

BMT

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
586
250
Wenyewe mpoo?mi mgeni jaman naombeni ridhaa yenu..nimechoka kusoma post za watu bila kucomment,.

karibu ila hatutaki ushabiki wa magamba au magwanda,tunahtaji hoja za kujenga nchi yetu!ur welcome
 

Daffi

JF-Expert Member
Jun 25, 2011
3,827
2,000
pita ndani!usiweke kiwingu mlangoni!wenzako nao wanataka ingia!karibuni nyote!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom