hodi!


U

ukuta2013

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
273
Likes
19
Points
35
Age
29
U

ukuta2013

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
273 19 35
Kwa muda mrefu nimekuwa nikijielimisha kupitia JF, sasa nimeona ni heri na mimi nijiunge rasmi ili thinkers wengine wajifunze (japo kwa uchache) kutoka kwngu pia!

Asanteni sana!!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,642
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,642 280
Karibu sana JF...
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,387
Likes
1,855
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,387 1,855 280
Karibu sana JF mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,985
Members 490,865
Posts 30,529,616