Hodi WENYEJI, Naomba mnioneshe njia...

Hodi WENYEJI, Naomba mnioneshe njia...

1.Karibu sana,utapazoea ni pazuri,soma masharti ya hapa vinginevyo utakula BAN.
2.Hapa njia ziko nyingi kuna ile ya siasa,biashara, mapenzi na mahusiano na nyingine nyingi, njia hizi waweza kupita bila kibali.
ila kuna njia moja inaelekea panapoitwa. Jukwaa la wakubwa, hapo ukiingia huko ni kivyakovyako.AT YOUR OWN RISK. Ukifika huko utakayoyakuta usimlaumu mtu.Huko unaingia kwa kibali.Mtoa kibali ni mheshimiwa mmoja anaitwa invisible.Wengi mitaa hiyo huitembelea kimya kimya na kutoka kimya kimya. Usiniulize kama nilishaenda mitaa hiyo au la nitakujibu SKUMBUKI.
3.Kuna michango unaombwa kutoa kuchangia JF.Ukitaka wasiliana na huyohuyo mtoa vibali vya kuingia mtaa wa wakubwa.
4.Hapa hatujuani kwa majina halisi wala sura,tupotupo tu,nina zaidi ya mwaka sijamjua mtu jina halisi au sura.
5.KARIBU SANA.,


Tall nilikua ni mgeni saana uliponikaribisha... Hii post wakati ule sikuichukulia uzito ulostahili... nimegundua hilo baada ya thread kupandishwa tena na nimeisoma with a new eye... Kikubea lakini nakumbuka kua wee ni mtu wa kwanza kunikaribisha.... Nimeobserve in mosts cases hua tunawakaribisha wageni (Mie inclusive) bila ya kuelezea zaidi... Naamini nikitoa SHUKRANI zangu leo utanielewa... Asante Saaana.

Pamoja Saana ADI.
 
hivi ni Ashadii huyuhuyu ninayemfahamu au.....???
 
hivi ni Ashadii huyuhuyu ninayemfahamu au.....???


Katavi wewe ni member wa tatu kunikaribisha... naona umenisahau....lol... Ni huyu huyu unaemfahamu... niliongoza kwanza hapa....
 
Katavi wewe ni member wa tatu kunikaribisha... naona umenisahau....lol... Ni huyu huyu unaemfahamu... niliongoza kwanza hapa....
Ahahahahaah!! Unajua ulimodify id yako kimtindo, ndio maana nikajichanganya.
 
Naona hapa tunaendelea kukukaribisha mgeni mwenyeji!! Lol
 
TAHADHARI! usithubutu kuchangia mada kimagambamagamba vingnevyo utaiona JF nuksi.
 
Wana JF, Kweli its an honor kua mgeni wa "Great Thinkers"; I believe nitapata meeengi toka kwenu (the IRONY nimeiskia Jamii Forum baada ya mwanasiasa wetu kulalama).

...............karibu sana,.............mengi pia toka yanahitajika,............japo mengi yameshapatikana,...............pamoja na salamu za ukaribisho nikutakie eid mubarak...............,karibu sana AshaDii......mi naitwa mwenzetu,si mwenyeji sana,...................
 
kama nakukumbuka hivi au nakufananisha? sijui....

Labda utaje ili nielewe kama ni mie uliona....lol

..............karibu sana,.............mengi pia toka yanahitajika,............japo mengi yameshapatikana,...............pamoja na salamu za ukaribisho nikutakie eid mubarak...............,karibu sana AshaDii......mi naitwa mwenzetu,si mwenyeji sana,................... .

Mwenzetu nashukuru kwa salamu.... Asante saana. Na namshukuru Mungu Idi ilikua ni nzuri.....


Kama sijakufahamu vile?


Yawezekana... ila mie nishawahi kukuona saaana maeneo yako ya kujidaia pale mtaa wa Chit Chat...
 
tall nilikua ni mgeni saana uliponikaribisha... Hii post wakati ule sikuichukulia uzito ulostahili... Nimegundua hilo baada ya thread kupandishwa tena na nimeisoma with a new eye... Kikubea lakini nakumbuka kua wee ni mtu wa kwanza kunikaribisha.... Nimeobserve in mosts cases hua tunawakaribisha wageni (mie inclusive) bila ya kuelezea zaidi... Naamini nikitoa shukrani zangu leo utanielewa... Asante saaana.

Pamoja saana adi.
nimekuelewa.asante kunielewa
 
Back
Top Bottom