Hodi jwana amii forums | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi jwana amii forums

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mujunimunu, Feb 7, 2011.

  1. m

    mujunimunu Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisikia katika mijadala mbalimbali watu wakisema wanaJamii forum wamesema hivi ama vile, nikaona si vibaya nami nikijiunga na hawa great thinkers. NAOMBA KUKARIBISHWA.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    karibu
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    karibu sana usiskie tena uwe sehemu ya familia sasa
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Karibu
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!!
     
  6. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 493
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    karibu kwa hivi na vile kama ulivyosikia
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Karibu sana, mawazo yako na michango yako ndio itakayofanya na wengine wasikie pia!!
     
  8. ferre.g

    ferre.g JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2013
    Joined: Mar 3, 2013
    Messages: 2,223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jamani mnaupendeleo,mbona mimi hamjankalibsha wakati ni mwanachama wa muda japo ckuwatarifu?nimekuwa nawajibu sana tu ktk jumbe zenu ina mana hamuoni kuwa huyu ni member mpya?
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2013
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Fungua uzi wako wa utambulisho. Karibu JF.
     
  10. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2013
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Karibu sana jamvini.
     
Loading...