Supapawa
JF-Expert Member
- Aug 29, 2026
- 643
- 1,569
Kwa sauti ya TID mnyama.Ni yeeeeyeee! 😂
Kwa sauti ya TID mnyama.Ni yeeeeyeee! 😂
Unaniahidi utadumu kwenye hii ID ama pindi ile ya 'Gunner11' ikifunguliwa kutoka kwenye ban utarirudia kama ilivyoada?Maubunifu tu mkuu
Mimi sio gunner11 mkuuUnaniahidi utadumu kwenye hii ID ama pindi ile ya 'Gunner11' ikifunguliwa kutoka kwenye ban utarirudia kama ilivyoada?
Kula kabisa kiapo
Kuwa na heshima japo kidogo mdogo wangu, huwa sidanganyiki kirahisi kama ufikiriavyo.Mimi sio gunner11 mkuu
Huu mwandiko naufahamu.ahahahaaaaa Umejuaje???