Mallerina
JF-Expert Member
- Jan 19, 2023
- 3,803
- 9,905
Huyu ni Gunner😹😹nipingeMkuu mbona hauna huruma unamuonea tu gunner wa wenyewe...
Huyu ni Gunner😹😹nipingeMkuu mbona hauna huruma unamuonea tu gunner wa wenyewe...
Gunner nakuja kukuchamba kuleeeee😹😹😹💔Wewe ni mpiga ramli au
Itabidi utuambie jina lako Lina maana Gani mana watu wanataka kisafiria upepoKmmk🤦🏽♀️
Mbaya zaidi angeweza kufungua kimyakimya, kataka attention tena
100/100 ✅ 😹😹😹Muulize Lamomy. Mimi najua ni aina fulani hivi ya kambwa ka mapambo kasiko na faida. Kanapendwa sana na wadada na inasemekana huwa wanakatumia kwa kukalambisha asali zao moto ukiwaka huko katikati ya mapaja yao. Chihuahua (Chiwawa!) 😂😂😂
Nani mwingine anaweza kuwa zaidi ya Chiwawa 😹😹😂😂😂 Huyu ni yeye kabisa
Nachoka mimi, nachoka......Gunner nakuja kukuchamba kuleeeee
Nimecheka kifala 😂😂😂🙌Muulize Lamomy. Mimi najua ni aina fulani hivi ya kambwa ka mapambo kasiko na faida. Kanapendwa sana na wadada na inasemekana huwa wanakatumia kwa kukalambisha asali zao moto ukiwaka huko katikati ya mapaja yao. Chihuahua (Chiwawa!) 😂😂😂
Kichiwawa kilamba papa 😂😂🙌100/100 ✅ 😹😹😹
Jipigie makofi..
Ndio huyo sasa ganna
Umemjuaje Gunner11 binti mgeni 😂Wakuu mnanisikitisha sana mimi sio GUNNER11 Eeh! mnielewe basi et...
Wewe ni me au ke?Wakuu kwema...?
Nimeipenda sana JF
Ntakushtua.Nimekariri hadi mwandiko wake.😹😹mgeni aliweka introduction akakimbia
Aya😹😹hataamini tunamjua humuNtakushtua.Nimekariri hadi mwandiko wake.
😹😹😹Kichiwawa kilamba papa 😂😂🙌View attachment 3683761
Inasikitisha sana.Aya😹😹hataamini tunamjua humu
Halina hata maana nashangaa sana🤦🏽♀️Itabidi utuambie jina lako Lina maana Gani mana watu wanataka kisafiria upepo