Hodi humu ndani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi humu ndani

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by queenkami, Feb 9, 2010.

  1. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hey everybody in the house of great thinkers.Ni furaha kwangu kuwa mmoja wenu rasmi kwani nimekua mfuatiliaji mzuri wa forum hii kwa muda mrefu na kufaidika kwa maoni na threads zenu mbalimbali hivyo nami nimeamua nijiunge nanyi ili nami niwe naweza kuleta kwenu maoni na mawazo yangu kwa lengo la kusaidiana,elimishana na kupeana changamoto za kimaisha.love you all.thanx.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,628
    Likes Received: 11,538
    Trophy Points: 280
    karibu sana jisikie uko nyumbani
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,262
    Likes Received: 22,913
    Trophy Points: 280
    welcome and love you too
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,558
    Trophy Points: 280
    karibu sana.....
    ukifeel upweke humu nakukaribisha pm.
    waweza niuliza chochote.
     
  5. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    asante sana.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,628
    Likes Received: 11,538
    Trophy Points: 280
    bado hajui maana ya pm...
     
  7. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nawashukuru wapendwa kwa kunikaribisha.tuko pamoja.
     
Loading...