Hodi hodi


Nakadori

Nakadori

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
146
Likes
24
Points
35
Nakadori

Nakadori

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
146 24 35
Wapendwa,
Tafadhali husika na kichwa cha habari hapo juu,

Ninaomba mnipokee ili tuweze kushirikiana pamoja katika kulisongesha hili gurudumu. Ninaahidi kushirikiana nanyi kwa moyo mmoja sambamba na kufwata kanuni na taratibu zote za JF.

Ninatumaini mtanipokea kwa moyo mmoja.

Wasalam mdogo/dada yenu,

Nakadori
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,485
Likes
808
Points
280
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,485 808 280
Karibu sana. Ila isije kuwa umetumwa na magamba wewe
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Karibu sana
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
karibu sana dada
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,432
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,432 280
Poa, karibu sana.
 

Forum statistics

Threads 1,235,914
Members 474,863
Posts 29,240,390