Hodi Hodi Wenye Mji

Puppy

JF-Expert Member
Oct 6, 2011
2,858
2,000
wakubwa shikamooni,
rika langu habari niaje?
Wadogo zangu hamjambo?

Nimejiunga Huku ili kuchanganya busara za kupewa na zangu..
Hope The Forum will make me Wiser
 

Apollo

JF-Expert Member
May 26, 2011
4,907
2,000
wakubwa shikamooni,
rika langu habari niaje?
Wadogo zangu hamjambo?

Nimejiunga Huku ili kuchanga busara za kupewa na zangu..
Hope The Forum will make Wiser

habari ni powa tu Puppy. Karibu sana.
 

Manyanza

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,499
2,000
Karibu mkuu
elewa kwamba JF ni kipimo cha uvumilivu na kila mtu humu ana mtazamo, fikra, mawazo, itikadi zake jambo la msingi soma kanuni na sheria za JF ili tuende sawa
Karibu sana!!!?
 

Puppy

JF-Expert Member
Oct 6, 2011
2,858
2,000
Karibu mkuu
elewa kwamba JF ni kipimo cha uvumilivu na kila mtu humu ana mtazamo, fikra, mawazo, itikadi zake jambo la msingi soma kanuni na sheria za JF ili tuende sawa
Karibu sana!!!?

Asante mkuu... Uvumilivu ninao na nitaheshimu mawazo na mitazamo ya wengine.. Na wao pia waheshim yangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom