Hodi hodi uwanjani.


Ceas

Ceas

Senior Member
Joined
May 5, 2019
Messages
111
Points
225
Ceas

Ceas

Senior Member
Joined May 5, 2019
111 225
Nashukuru Mungu leo niko live jamii forum naombeni ushirikiano mwema husasani wenye tija. Nawasilisha hoja
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
17,464
Points
2,000
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
17,464 2,000
Nashukuru Mungu leo niko live jamii forum naombeni ushirikiano mwema husasani wenye tija. Nawasilisha hoja
Mbona unakuja na mikwala ya tija? Anyway, Karibu! Angalizo, kila demu humu ana mtu wake! ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚
 
mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
3,529
Points
2,000
mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
3,529 2,000
karibu sana mkuu.! mimi ni mwenyekiti msaidizi wa CHAPUTA, kwa kujiunga na chama chetu karibu PM.
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
3,544
Points
2,000
Age
56
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
3,544 2,000
Ku ceas ndiyo kufanyaje?
 
Ceas

Ceas

Senior Member
Joined
May 5, 2019
Messages
111
Points
225
Ceas

Ceas

Senior Member
Joined May 5, 2019
111 225
Hahahaha asante ama kweli watanzania sifa yetu kukarimu wageni nafarijika kwa mapokezi mazuri
 

Forum statistics

Threads 1,295,454
Members 498,335
Posts 31,212,560
Top