Hizi tetesi ni kweli kuhusu Nyerere?

Hizi tetesi ni kweli kuhusu Nyerere?

Kuna hadith zisizo naukweli,sijui hadith nyingne walikua watu wanajitungiatu ili kumpa mzee umaarufu mm niliwah kusikia kuwa kunajamaa walikua wamefunga barabara kumsubili yeye alipokaribia eneo hlo eti akachukua nguo zatngo wagari akavaa akapita pale ndpo msafara wake ukafuata jamaa wakawasimamisha wakakuta mzee hayupo.
 
Ukisoma kazi za literature za Ngugi wa Thiong'o, kuna mpambanaji mmoja wa kuitwa Sir Dedan Kimathi s/o Wachiuri alias Prime minister, wakenya wengi sana waliamini juu ya uwezo wa ajabu wa huyu mtu!
Wapo walisema jamaa ni unseen!
Wengine wakasema jamaa ana uwezo wa kupaa!
Wengine wakadai jamaa ana uwezo wa kujigeuza mnyama Tyt!
Wengine wakazusha kuwa Sir dedan Kimathi risasi hazimuingii!
Mwisho wa siku wakoloni wa kiingereza walimtia nguvuni!
Wakamchapa sana tu!
Leo wakenya wanafanya utafiti kutafuta mahali wazungu walipomzika Sir Dedan Kimathi!
 
wamasema kwanza ile saa ilikua ni jini na ile fimbo ilkua ni jini na kuna jini alikua nalo kwa ajili ya kuongea ambolo lilikua linampa mawazo ndio maana mpaka leo hotuba za nyerere ukizikiliza leo unaona kama sio mtu wa kawaida wanasema kama kweli nyerere zile akili zilikua ni za kwake mwenyewe kikawaida binadamu huwa anavina saba kwanini hakuna mtoto wake hata mmoja alie lisi akili zake

Anavina saba hahahahhaaaaaa....
 
Back
Top Bottom