Think2
JF-Expert Member
- Jan 3, 2025
- 3,087
- 6,020
Wanajipendezesha sana nje, lakini ndani ni wachafu. Si ajabu kuvaa nguo mpya kama dela wakati hata kuoga hajaoga. Na sehemu anayolala inaweza kuwa chafu kabisa.
Wana midomo sana. Hata ukiwamsha usiku wa manane, bado wako tayari kukuhoji na kukuchambua.
Wanapenda sana muziki wa asili, hasa singeli. Ukikuta anacheza, usimsumbue – hapo huwezi kumuelewa.
Ukizungumzia maumbo, wengi wao wana maumbo ya kawaida sana. Kama unapenda wanawake wanene au wenye nyama, labda wa Kizaramo sio chaguo lako bora.
Wanawake wa Kizaramo wanaridhika sana na maisha yao – hawahangaiki sana kama wengine.
Wanajua sana kupaka vipodozi. Ukitaka urembo wa asili, wa Kizaramo hasa wale wa Tanga, ndo maana.
Kitandani ni mafundi wa hali ya juu. Anaweza kukata mauno mpaka kitanda kivunjike humo humo.
Kiuno chao kinakuwa kimepambwa na shanga. Si kwa ajili ya kuonekana tu, bali wanajua kuzitumia. Wengine hufungua dirisha, wanashika grill, kisha wanarukia mpenzi wao wakiwa wameisimamisha—ni hatari yaani, unaweza poteza uhai.
Umalaya kwao ni kawaida kabisa, hata wengine wanasema makao yake makuu yapo hapo.
Wengi ni wavivu – wanapenda kukaa tu vibalazani siku nzima wakichambana.
Akijua mme wake ana uhusiano na mwanamke mwingine, basi huyo mchepuko atafumaniwa kwa kishindo.
Mwanaume ukiwa na kibamia usijaribu kuingia kwenye mahusiano na wa Kizaramo. Mkigombana, anaweza kukuumbua mpaka kazini kwako.
Hawapendi kazi za ndani. Ni wachache sana wa Kizaramo wanaojishughulisha na kazi hizo.
Kurudi usiku ni jambo la kawaida kabisa kwao, si kama mikoani ambapo kuna hofu au heshima zaidi.
Wanatunzanana sana. Anaweza hata kukopa pesa ili kumtunza rafiki yake kwenye shughuli au sherehe.
Ni kawaida kumkuta mwanamke wa Kizaramo akicheza singeli huku anavua nguo mpaka Ikulu ianze kuonekana.
Wana roho nzuri sana. Ukiomba kitu, anaweza kukupa bila ubishi – hasa kama mna uhusiano wa karibu (mgegedo).
Wana midomo sana. Hata ukiwamsha usiku wa manane, bado wako tayari kukuhoji na kukuchambua.
Wanapenda sana muziki wa asili, hasa singeli. Ukikuta anacheza, usimsumbue – hapo huwezi kumuelewa.
Ukizungumzia maumbo, wengi wao wana maumbo ya kawaida sana. Kama unapenda wanawake wanene au wenye nyama, labda wa Kizaramo sio chaguo lako bora.
Wanawake wa Kizaramo wanaridhika sana na maisha yao – hawahangaiki sana kama wengine.
Wanajua sana kupaka vipodozi. Ukitaka urembo wa asili, wa Kizaramo hasa wale wa Tanga, ndo maana.
Kitandani ni mafundi wa hali ya juu. Anaweza kukata mauno mpaka kitanda kivunjike humo humo.
Kiuno chao kinakuwa kimepambwa na shanga. Si kwa ajili ya kuonekana tu, bali wanajua kuzitumia. Wengine hufungua dirisha, wanashika grill, kisha wanarukia mpenzi wao wakiwa wameisimamisha—ni hatari yaani, unaweza poteza uhai.
Umalaya kwao ni kawaida kabisa, hata wengine wanasema makao yake makuu yapo hapo.
Wengi ni wavivu – wanapenda kukaa tu vibalazani siku nzima wakichambana.
Akijua mme wake ana uhusiano na mwanamke mwingine, basi huyo mchepuko atafumaniwa kwa kishindo.
Mwanaume ukiwa na kibamia usijaribu kuingia kwenye mahusiano na wa Kizaramo. Mkigombana, anaweza kukuumbua mpaka kazini kwako.
Hawapendi kazi za ndani. Ni wachache sana wa Kizaramo wanaojishughulisha na kazi hizo.
Kurudi usiku ni jambo la kawaida kabisa kwao, si kama mikoani ambapo kuna hofu au heshima zaidi.
Wanatunzanana sana. Anaweza hata kukopa pesa ili kumtunza rafiki yake kwenye shughuli au sherehe.
Ni kawaida kumkuta mwanamke wa Kizaramo akicheza singeli huku anavua nguo mpaka Ikulu ianze kuonekana.
Wana roho nzuri sana. Ukiomba kitu, anaweza kukupa bila ubishi – hasa kama mna uhusiano wa karibu (mgegedo).