Hizi simu zinazotumia chip za mtk ni balaa

Hizi simu zinazotumia chip za mtk ni balaa

tatizo sio chip ya MTK, inawezekana simu ikawa na chip hizo zingine na ikawa hovyo pia. Zipo simu nzuri za MTK na zipo za hovyo vile vile kama ulivyosema tatizo ni umasikini inamaanisha MTK za bei chee ni mbovu. ukinunua simu kama Tecno S1 au Y2 utajuta bora kununua kitochi. Lakini kuna simu za mtk Kama nokia 5.1 na Motorola e4 sio simu za kubeza.
Heshima kwenu wakuu.Nisipoteze muda napenda kuleta mrejesho kuhusu hizi simu zinazouzwa Kwa bei ya promosheni ni kisanga baada ya simu yangu kuleta shida ya display nikairudisha kwao Tigoshop wakagoma kunibadilishia ingawa ilikuwa ndani ya warrant nikasema fresh tatizo umaskini. Yote kwa yote kwa sasa mara ionyeshe majina mara yasionekane nikaamua kumpa wife aiburuze maana yeye haangalii ubora wa simu shikamoo mchina.
 
Mbona kuna simu nzuri tu za,kichina na zinauzwa bei nzuri?
Tatizo watu wamekariri TECNO
 
Usicheke mkuu yakiwa bado hayajakukuta unaweza dhani uongo.Tutafute hela tununue simu tuachane na camera hizi ni shida.
Camera gani? Hizi za infinix au tecno sio kamera. Wameongeza mwanga tu mkali ila hakuna ubora.

Wanawawekea tu ma mp kibao mnadhani ndio ubora.
 
Heshima kwenu wakuu.Nisipoteze muda napenda kuleta mrejesho kuhusu hizi simu zinazouzwa Kwa bei ya promosheni ni kisanga baada ya simu yangu kuleta shida ya display nikairudisha kwao Tigoshop wakagoma kunibadilishia ingawa ilikuwa ndani ya warrant nikasema fresh tatizo umaskini. Yote kwa yote kwa sasa mara ionyeshe majina mara yasionekane nikaamua kumpa wife aiburuze maana yeye haangalii ubora wa simu shikamoo mchina.

Mimi si tajir wala sijiwezi sana kifedha, ila kuliko nitumie techno aher nikae bila simu au nitumie nokia tourch miaka nenda rudi
 
Aisee nina itel hapa najuta yaan kuna sehemu kwenye kioo ukitouch haitak yaan balaa,cm ikipigwa mfukoni inajipokea yenyewe,mara ijiwashe tochi yaan cm ipo mfukoni ukija itoa unakuta tosh imewaka,huwa nikiingia ista ndo balaa yaan huwez ku-scrow kirahisi inabd utumie nguvu kwenye vidole hii ni s32 ila najuta hata wa kumuuzia cmuoni,najipanga nikipata kama 400k bora nikachukue cm kati samsung/iphone maana hzo ndo brand zinazoaminika
 
Aisee nina itel hapa najuta yaan kuna sehemu kwenye kioo ukitouch haitak yaan balaa,cm ikipigwa mfukoni inajipokea yenyewe,mara ijiwashe tochi yaan cm ipo mfukoni ukija itoa unakuta tosh imewaka,huwa nikiingia ista ndo balaa yaan huwez ku-scrow kirahisi inabd utumie nguvu kwenye vidole hii ni s32 ila najuta hata wa kumuuzia cmuoni,najipanga nikipata kama 400k bora nikachukue cm kati samsung/iphone maana hzo ndo brand zinazoaminika
Duuh yaani unatumia nguvu kwenye simu hadi jasho linakutoka we pambana nayo wakumuuzia huwezi kumpata hilo lishakua bomu mkuu.
 
Binafsi natumia tablet miezi sita tuu inajiwasha na kujizima tatizo sio bei rahisi labda matumizi na ubora mdogo bila kujua
ogopa sana bidhaa ya bei raisi maishani,

nilichukuliaga wife simu ya tecno ikawa haitaki kupokea sms eti imejaa
 
Back
Top Bottom