Hizi sasa ni ndoto CHADEMA

Chadema wamebaki na nguvu ya mdomo tu, ikifika kwenye vitendo mikia yote wanaifyata
 
Tutamuondoa ss tuliomuweka yaan ata akigombea na jiwe ss tutalipigia kura jiwe
 
Usitutukane sie watanzania kuwa wajinga acha hizo
 
haya mambo hayataki asira BWANA YULE MTUKUFU Mfalme ngoja ajikanyage 2020 hatufanyi kosa.


swissme
Afadhali yako wewe uliamua yaishe unasubiri hadi 2020,wenzako wanataka kuwehuka huko
 
si umesikia shule zimeanza kujengwa makamanda wenzako wanatoa povu hukoi
shule za ccm watu wanalala nje na tunategemea kipindupindu kufika huko serikali imewadhulumu pesa za kuwasaidia Asante sana Mungu anawaona.


swissme
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…