Hizi ndoto zina maana gani?

Hizi ndoto zina maana gani?

Muda mrefu tu tokea enzi za Jk
unachokiota ndicho unachokitaka (ubongo ndio unachokiwaza) jf kuna jukwaa la love connect kachague anaekufaa ufanye hivyo mfunge ndoa na mzae na watoto...
 
Hii ndoto hunirudia mara nyingi naota nimezaa mtoto,kila mara naota nimezaa katoto mara kananiongelesha bado kachanga,
Je ni ndoto tu za kawaida au leo nimeota nimejifungua mtoto tena halaf eti wanakuwa haraka ,na huanza kujiuliza sasa mbona nimejifungua mwanaume niliyezaa nae simjui na wala haonekanii nakuwa mim tu na mtoto,

Nyingine ambayo huota sana ni kuota nafunga ndoa ,nipo napambwa nishavaa shela naanza kujiuliza naolewa na nani,na sioni muhusika wa kunioa,watu wamejaa wanashangilia lakin mume simuoni
Au naota naolewa lakin hatufikii hitimisho simuoni mume,au nikimuota mpenzi wangu nafunga nae lakin naishia kuvaa shela kanisani sifiki baadae nashtuka

Au ni kawaida tu wakuu
Ni Ndoto ngumu sana kupata fasili yake, mazingira unayoishi yanachangia, kwamba hadi leo hujui unaamini katika dini gani? Hii imekusumbua sana kisaikolojia katika kuamua uabudie upande gani. Umekuwa mpweke katika lindi la mawazo ufuate kipi. Pole sana, hayo ni mapambano katika ulimwengu wa roho, kwamba unaweza kuolewa na mtu wa dini moja kati ya uislamu au Ukristo ila kipindi hicho utakuwa umeshachagua dini tofauti na ya mume wako.

Amua leo, pia kuna uwezekano mkubwa kwamba unanyemelewa na jini mahaba, linaweza likakusumbua, usiolewe au usipate mtoto.

Ufanye nini?? Waone watumishi wa Mungu watakusaidia na utapata mwarobaini. Usijaribu kwenda kwa "mtaalamu" atakuongezea mengine na utakuwa katika matatizo makubwa. Waone watumishi wa Mungu watakusaidia bure kabisa.
Wewe Binafsi Ingia katika dua, kama utamwamini Yesu Omba kwa jina lake, kama ni Mtume basi Omba kwa jina la Allah utapona.
Hizo ni dalili mojawapo za jini mahaba kwa wanawake. Kuota unaujauzito, umeolewa huku ungali bado n.k

Dalili za jini bahaba kwa mwanaume ni
Kuota ulifanya mapenzi na mwanamke usiyemfahamu

Na Ukiota umefanya nae mapenzi, basi hutakojoa (kutoa wazungu). Katika hali ya kawaida mwanaume akiota amelala na mwanamke ni lazima akojoe(Ndoto nyevu huitwa).

Mwisho nikupe Pole.
 
Ni Ndoto ngumu sana kupata fasili yake, mazingira unayoishi yanachangia, kwamba hadi leo hujui unaamini katika dini gani? Hii imekusumbua sana kisaikolojia katika kuamua uabudie upande gani. Umekuwa mpweke katika lindi la mawazo ufuate kipi. Pole sana, hayo ni mapambano katika ulimwengu wa roho, kwamba unaweza kuolewa na mtu wa dini moja kati ya uislamu au Ukristo ila kipindi hicho utakuwa umeshachagua dini tofauti na ya mume wako.

Amua leo, pia kuna uwezekano mkubwa kwamba unanyemelewa na jini mahaba, linaweza likakusumbua, usiolewe au usipate mtoto.

Ufanye nini?? Waone watumishi wa Mungu watakusaidia na utapata mwarobaini. Usijaribu kwenda kwa "mtaalamu" atakuongezea mengine na utakuwa katika matatizo makubwa. Waone watumishi wa Mungu watakusaidia bure kabisa.
Wewe Binafsi Ingia katika dua, kama utamwamini Yesu Omba kwa jina lake, kama ni Mtume basi Omba kwa jina la Allah utapona.
Hizo ni dalili mojawapo za jini mahaba kwa wanawake. Kuota unaujauzito, umeolewa huku ungali bado n.k

Dalili za jini bahaba kwa mwanaume ni
Kuota ulifanya mapenzi na mwanamke usiyemfahamu

Na Ukiota umefanya nae mapenzi, basi hutakojoa (kutoa wazungu). Katika hali ya kawaida mwanaume akiota amelala na mwanamke ni lazima akojoe(Ndoto nyevu huitwa).

Mwisho nikupe Pole.
Asante kwa ushauri
 
Hii ndoto hunirudia mara nyingi naota nimezaa mtoto,kila mara naota nimezaa katoto mara kananiongelesha bado kachanga,
Je ni ndoto tu za kawaida au leo nimeota nimejifungua mtoto tena halaf eti wanakuwa haraka ,na huanza kujiuliza sasa mbona nimejifungua mwanaume niliyezaa nae simjui na wala haonekanii nakuwa mim tu na mtoto,

Nyingine ambayo huota sana ni kuota nafunga ndoa ,nipo napambwa nishavaa shela naanza kujiuliza naolewa na nani,na sioni muhusika wa kunioa,watu wamejaa wanashangilia lakin mume simuoni
Au naota naolewa lakin hatufikii hitimisho simuoni mume,au nikimuota mpenzi wangu nafunga nae lakin naishia kuvaa shela kanisani sifiki baadae nashtuka

Au ni kawaida tu wakuu
Unajin mahaba usipoomba hutoolewa na linaweza kukubebesha mimba ukazaa mtoto jin na ukiolewa hakuna kuelewana na mwenzio had ndoa ivunjike,anza kumwomba mungu mapema
 
  • Thanks
Reactions: THT
Mrudie Muumba wako sali sana ndugu hilo ni jini nakushauri umshirikishe sana Mungu kwenye mambo yako na kabla ya kulala sali sana....fanya ibada za kutosha. .. pia inaelekea unawaza sana kuolewa na kupata mtoto ndio maana ndoto inajirudia
 
mpenzi wangu ana tatizo kama lako.nimejitahidi sana kumshauri visomo lakini amejaa kisirani na hataki kunielewa.Huyo ni jini anakusumbua fanya utaratibu wa tiba mapema vinginevyo utapata shida sana.
 
wewe umezalishwa na majini hao watoto unazaa kweli lakini ni majini una mume jini
 
Hii ndoto hunirudia mara nyingi naota nimezaa mtoto,kila mara naota nimezaa katoto mara kananiongelesha bado kachanga,
Je ni ndoto tu za kawaida au leo nimeota nimejifungua mtoto tena halaf eti wanakuwa haraka ,na huanza kujiuliza sasa mbona nimejifungua mwanaume niliyezaa nae simjui na wala haonekanii nakuwa mim tu na mtoto,

Nyingine ambayo huota sana ni kuota nafunga ndoa ,nipo napambwa nishavaa shela naanza kujiuliza naolewa na nani,na sioni muhusika wa kunioa,watu wamejaa wanashangilia lakin mume simuoni
Au naota naolewa lakin hatufikii hitimisho simuoni mume,au nikimuota mpenzi wangu nafunga nae lakin naishia kuvaa shela kanisani sifiki baadae nashtuka

Au ni kawaida tu wakuu
Jini mahaba limekuoa ata Mimi pia nilikua naota naolewa au nazaa au nanyonyesha mtoto.......kutokana na imani yangu nikatafuta kanisa la kiroho nikaombewa sa ivi hiyo hali imeisha kabisa
 
Pole sana....mtumaini mungu na omba sana usikate tamaa..hakuna jambo linaloshindikana kwa Mwenyezi Mungu ila amua kusali dini moja usijichanganye
 
mpenzi wangu ana tatizo kama lako.nimejitahidi sana kumshauri visomo lakini amejaa kisirani na hataki kunielewa.Huyo ni jini anakusumbua fanya utaratibu wa tiba mapema vinginevyo utapata shida sana.
Tiba ipiii hiyo
 
Back
Top Bottom