Hizi ndo sifa za kuwa mlinzi wa Rais

Hizi ndo sifa za kuwa mlinzi wa Rais

Hata namba kumi uongo sasa hizo familia wataendeshaje watoto kusoma shule the opposite wanatakiwa walipwe vizuri ili wasipate tamaa
Umeshindwa kabla hujasogelea eneo LA interview,vigezo hivyo vimewekwa ili kupima uaminifu wako,je kazi yako umeiweka nafasi ya kwanza mengine yote nyuma??kama unaogopa familia yako kulala njaa kama unavyofikiri utaweza kuutoa uhai wako kwa ajili ya Rais inapobidi??

Ila ukijiongeza tu mwenyewe unafikiri hali ya kiuchumi inaweza kuwa mbaya mpaka mshahara wa mlinzi wa Rais ukosekane??Lakini pia,unadhani mfumo wao utakuwa unategemea mshahara ili familia iishi??kwa mfano,Unadhani Rais anatumia mshahara wake ili aende sokoni kununua mahitaji ya nyumbani?Chukua muda kutafakari utayaona mengi tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Namba 2 Sina iman nayo, Huyu wa sasa hivi tulianza kumuona Na Uncle wapo wote kwenye vikao vya Chama na Hata baadae kwenye campaign za kuwania kiti cha ikulu, mbaya Zaid alikuwa anapiga uniform za Chama kama Yule baloz wa China kwenye mikutano ya Bw. Abraham kabla hajaacha ukatibu wa Chama tukufu,

Tena kikubwa Zaid ndugu yake Enzi zile alikuwa spika, japo na yeye baba yake ndo alikuwa mwenyekiti wa TANU youth league mkoa Wa Arusha, miaka ile mwl Bado yupo madarakan.
Ila baadae akakataliwa mbali km yaliyomtokea mzee Mosses Nnauye,
Sema yy alipata promo akaenda kuwa baloz Huko ughaibun, ila familia ilibaki huku nyumban,

Kwa Hiyo kuwapata walinzi hao lzm kuwe list ndefu huezi kuwa hivi hivi ukasema Hiyo ni vetting

Sent using Jamii Forums mobile app
Unajua kwasababu gan tulimuona???

Tayar Rais alikua tayar keshajulikana , na huyu mlinzi ndo hawahawa wanaotokea ukouko wanakomwandaa Rais.

"In Good times ,Friends know you BUT in Sorrow, you know them [emoji23]"
 
Umeshindwa kabla hujasogelea eneo LA interview,vigezo hivyo vimewekwa ili kupima uaminifu wako,je kazi yako umeiweka nafasi ya kwanza mengine yote nyuma??kama unaogopa familia yako kulala njaa kama unavyofikiri utaweza kuutoa uhai wako kwa ajili ya Rais inapobidi??

Ila ukijiongeza tu mwenyewe unafikiri hali ya kiuchumi inaweza kuwa mbaya mpaka mshahara wa mlinzi wa Rais ukosekane??Lakini pia,unadhani mfumo wao utakuwa unategemea mshahara ili familia iishi??kwa mfano,Unadhani Rais anatumia mshahara wake ili aende sokoni kununua mahitaji ya nyumbani?Chukua muda kutafakari utayaona mengi tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Duh...kweli wewe ni great thinker mkuu


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Akikujibu nitag

Sent using Jamii Forums mobile app
Nakujibu wewe ili umtag yeye, kwanza muuliza swali hajasoma mada na kuielewa vyema, hizo sifa hazipo Kwa Walinzi wote wa marais Duniani, kila nchi ina mfumo wake, sasa Kama yeye aliona Walinzi WA Rais wamevaa nguo za chama ina maana hao Walinzi hawana CV ya kumlinda Rais na hawapo ktk kundi nililotaja hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1060648
1554175694221.png
 
Hizi sifa nimezitoa nchi moja hivi siitaji jina.
  1. Lazima uwe mzalendo wa kweli wa nchi yako
  2. Usiwe mwanachama wa chama chochote cha siasa
  3. Uwe na IQ kubwa
  4. Uwe na mafunzo ya kijeshi
  5. Upitie mafunzo ya kijasusi na kulinda viongozi wakubwa
  6. Ujue kutumia silaha zote kwa usahihi
  7. Uwe na Black belt ya aidha Kungfu au Judo (Combat Karate lazima ujue)
  8. Usiwe mpenda starehe
  9. Usiwe na tamaa yoyote ile
  10. Uwe tayari kufanya kazi hata bila mshahara .
-Wenyewe wanajua namna ya kuwapata watu wa aina hiyo kupitia vetting na usaili mgumu hasa kabla ya kuwaandaa Kwa hiyo kazi
😂😂😂😂😂😂 duh
 
Hiyo no 7 nahisi nchi kama uchina maana Russia ana systema kalashinikova, mjapan ana Karate, Israel ana Krav maga, Thailand ana Muay Boran, Korea wana tae kwon do, Brazil wana Brazilian jiu jitsu, mfaransa ana french savate, Philippines wana silat, india wana kallilipayatu na mmarekani ana krav maga na hand to hand combat na kimsingi hizi martial art utazikuta zikichezwa kijeshi zaidi yani zikiongezwa baadhi ya mambo kupata kitu kilicho bora zaidii kukitoa katika uhalisia wa sport maana kumbuka these men are learning killing skills not sport hivyo kung fu utaikuta ila kwa baadhi ya mapigo fulani katika combinations za mchezo husika...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizi sifa nimezitoa nchi moja hivi siitaji jina.
  1. Lazima uwe mzalendo wa kweli wa nchi yako
  2. Usiwe mwanachama wa chama chochote cha siasa
  3. Uwe na IQ kubwa
  4. Uwe na mafunzo ya kijeshi
  5. Upitie mafunzo ya kijasusi na kulinda viongozi wakubwa
  6. Ujue kutumia silaha zote kwa usahihi
  7. Uwe na Black belt ya aidha Kungfu au Judo (Combat Karate lazima ujue)
  8. Usiwe mpenda starehe
  9. Usiwe na tamaa yoyote ile
  10. Uwe tayari kufanya kazi hata bila mshahara .

-Wenyewe wanajua namna ya kuwapata watu wa aina hiyo kupitia vetting na usaili mgumu hasa kabla ya kuwaandaa Kwa hiyo kazi


Sent using Jamii Forums mobile app
Hilo la Chama ni gumu ni lazima uwe mwanachama wa chama cha Rais unayemlinda

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom