Hizi ndizo siasa za kushikiwa akili

Hizi ndizo siasa za kushikiwa akili

View attachment 1610511
Kwa akili hizi ni vema wapinzani wakaendelea kuwa wapinzani
Kwa akili yako,unafikili upinzani ni Chadema au vyama,upinzani ni watu ,ili usiwe na upinzani inabidi uwauwe WANANCHI wote ubaki peke yako.

CCM wamefanya siasa kwa miaka yote 5 , vyama vingine vikikatazwa ,pamoja na kununua Wabunge na Madiwani,wanafikili wameua upinzani,lakini vyama vya upinzani vimefanya siasa kwa mwezi mmoja na nusu,nazani shughuli yake mmeiona,Hadi mleta post povu linakutoka,

Hata vyama vya upinzani visipokuwepo, WANANCHI wataendelea kuwepo.
 
Chadema mtajuta kusimamisha msaliti wa Nchi Lissu apeperushe bendera ya Chadema
Akiwaletea Chadema hata wabunge wawili mkatambike
 
Hayo mabajaji yanafaida gani kwa Sisi wanyonge
 
Kwa akili yako,unafikili upinzani ni Chadema au vyama,upinzani ni watu ,ili usiwe na upinzani inabidi uwauwe WANANCHI wote ubaki peke yako
Hapo umejisema wewe mwenyeww
 
Kwa akili yako,unafikili upinzani ni Chadema au vyama,upinzani ni watu ,ili usiwe na upinzani inabidi uwauwe WANANCHI wote ubaki peke yako.

CCM wamefanya siasa kwa miaka yote 5 , vyama vingine vikikatazwa ,pamoja na kununua Wabunge na Madiwani,wanafikili wameua upinzani,lakini vyama vya upinzani vimefanya siasa kwa mwezi mmoja na nusu,nazani shughuli yake mmeiona,Hadi mleta post povu linakutoka,

Hata vyama vya upinzani visipokuwepo, WANANCHI wataendelea kuwepo.
Wapinzani wanabebwa na huruma, sio shughuli kwa maana ya umaana wao
 
Kwa akili yako,unafikili upinzani ni Chadema au vyama,upinzani ni watu ,ili usiwe na upinzani inabidi uwauwe WANANCHI wote ubaki peke yako.

CCM wamefanya siasa kwa miaka yote 5 , vyama vingine vikikatazwa ,pamoja na kununua Wabunge na Madiwani,wanafikili wameua upinzani,lakini vyama vya upinzani vimefanya siasa kwa mwezi mmoja na nusu,nazani shughuli yake mmeiona,Hadi mleta post povu linakutoka,

Hata vyama vya upinzani visipokuwepo, WANANCHI wataendelea kuwepo.
 
Kawaonesha haya matakataka maccm wenzako
Njoo nahoja halafu tujadili hoja
Pumbavu wewe uletewe hoja gani???, Akili ya kujadili hoja unaitowa wapi!?!?
 
Back
Top Bottom