BONGOLALA JF-Expert Member Joined Sep 14, 2009 Posts 16,511 Reaction score 11,917 Oct 23, 2011 #21 FaizaFoxy said: Na hizi mbona huzioneshi? Click to expand... hii ya vifisadi vichache pale sinza meso palestina.jee kwa watanzania wengi mbezi luis,chanika hali ni hiyo hiyo?
FaizaFoxy said: Na hizi mbona huzioneshi? Click to expand... hii ya vifisadi vichache pale sinza meso palestina.jee kwa watanzania wengi mbezi luis,chanika hali ni hiyo hiyo?
Rejao JF-Expert Member Joined May 4, 2010 Posts 9,219 Reaction score 4,087 Oct 23, 2011 #22 Tumejakuwa viongozi wazuri kutokana na kusoma kwenye hizo shule.
Mtumishi Wetu JF-Expert Member Joined Oct 12, 2010 Posts 5,711 Reaction score 1,914 Oct 23, 2011 #23 Kinehe Mwadila said: Darasa letu katika karne ya 21 na miaka 50 ya kujitawala Click to expand... Faiza Fox, Mwita25,Rejao mnaona tukisema sisi tunakuwa wanafiki, hapo hujapelekwa Kilindi kwa Mhs Betty Sherukindo!!!!!!!!!!! [h=2] Hizi ndizo Shule za Bongo. Baab Kubwaa[/h]
Kinehe Mwadila said: Darasa letu katika karne ya 21 na miaka 50 ya kujitawala Click to expand... Faiza Fox, Mwita25,Rejao mnaona tukisema sisi tunakuwa wanafiki, hapo hujapelekwa Kilindi kwa Mhs Betty Sherukindo!!!!!!!!!!! [h=2] Hizi ndizo Shule za Bongo. Baab Kubwaa[/h]
MANAMBA Senior Member Joined Jan 16, 2011 Posts 169 Reaction score 18 Oct 23, 2011 #24 Nashauri picha hizo zitumike kuadhimisha miaka 50 ya uhuru wetu
BINTI77 Member Joined Sep 13, 2011 Posts 83 Reaction score 11 Oct 23, 2011 #25 Kimanzichana said: Click to expand... loh,hizi kwani bado zipo?
Mlaleo JF-Expert Member Joined Oct 11, 2011 Posts 16,378 Reaction score 13,198 Oct 23, 2011 #26 View attachment 39726
M Mahona Senior Member Joined Sep 29, 2011 Posts 162 Reaction score 13 Oct 23, 2011 #27 Hizi shule zinapatikana sana maeneo ya vijijini, kwa maoni yangu mi naona zinawafaa kwa sababu ni matokeo ya kura zao kwa kijani. Cha muhimu wawe wazalendo tu na hali hiyo mpaka watakapoamka.
Hizi shule zinapatikana sana maeneo ya vijijini, kwa maoni yangu mi naona zinawafaa kwa sababu ni matokeo ya kura zao kwa kijani. Cha muhimu wawe wazalendo tu na hali hiyo mpaka watakapoamka.
M Mrdash1 JF-Expert Member Joined Sep 21, 2010 Posts 1,375 Reaction score 339 Oct 24, 2011 #28 KiGumu Chama cha Mapinduzi
Ndibalema JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 10,955 Reaction score 4,663 Oct 24, 2011 #29 Maisha bora kwa kila mtanzania.
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Feb 19, 2012 Thread starter #30 Kinehe Mwadila said: Darasa letu katika karne ya 21 na miaka 50 ya kujitawala Click to expand... Miaka 50 ya UHURU
Kinehe Mwadila said: Darasa letu katika karne ya 21 na miaka 50 ya kujitawala Click to expand... Miaka 50 ya UHURU
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Feb 21, 2012 #31 kasi mpya kasi mpya ......................
Mkirua JF-Expert Member Joined Sep 9, 2010 Posts 5,647 Reaction score 2,513 Feb 21, 2012 #32 Miaka 50 ya uhuru "Tumethubutu, Tumeweza".....Lol...
eddiom Member Joined Oct 4, 2010 Posts 57 Reaction score 15 Feb 21, 2012 #33 Kinehe Mwadila said: Shule za Bongo ktk Karne ya 21, Hii ni Shule ya Msingi Ilala iliyopo Iringa Mjini ni mita 400 tu toka Afisi ya ARASII, ina wanafunzi 685 wanaokaa chini ni 48 Click to expand... nafikiri hapo wanaokaa katika madesk ni 48 waliobaki wanakaa chini
Kinehe Mwadila said: Shule za Bongo ktk Karne ya 21, Hii ni Shule ya Msingi Ilala iliyopo Iringa Mjini ni mita 400 tu toka Afisi ya ARASII, ina wanafunzi 685 wanaokaa chini ni 48 Click to expand... nafikiri hapo wanaokaa katika madesk ni 48 waliobaki wanakaa chini
Daffi Jr JF-Expert Member Joined Jun 25, 2011 Posts 3,824 Reaction score 909 Feb 21, 2012 #34 Bongo ndivyo ilivyooooo Attachments 31093_1461582740246_1253767086_1370196_3993922_n[1].jpg 100.9 KB · Views: 243
Daffi Jr JF-Expert Member Joined Jun 25, 2011 Posts 3,824 Reaction score 909 Feb 21, 2012 #35 Ngoja tuicheck kwa ukubwa zaidi,checkini watoto na madarasa yao!!!21st century
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Feb 22, 2012 #36 Hiyo frog squats ilikuwa kama kawa enzi hizo twasoma. Yaani all I can say, child abuse is very much popular in schools.
Hiyo frog squats ilikuwa kama kawa enzi hizo twasoma. Yaani all I can say, child abuse is very much popular in schools.
PingPong JF-Expert Member Joined Dec 21, 2008 Posts 926 Reaction score 160 Feb 22, 2012 #37 dah....kweli siasa ni dhambi
mgeni10 JF-Expert Member Joined Nov 29, 2010 Posts 1,107 Reaction score 370 Feb 22, 2012 #38 Sokwe Mjanja said: Kha! sasa huyo dogo hapo wa kwanza kushoto picha ya chini anafuatiliaje masomo jamani Click to expand... Wewe umeliona la huyo Dogo kutofuatilia masomo , Lakini Mwalimu anaendelea bila wasiwasi na wala hajaona tatizo
Sokwe Mjanja said: Kha! sasa huyo dogo hapo wa kwanza kushoto picha ya chini anafuatiliaje masomo jamani Click to expand... Wewe umeliona la huyo Dogo kutofuatilia masomo , Lakini Mwalimu anaendelea bila wasiwasi na wala hajaona tatizo
mob JF-Expert Member Joined Dec 4, 2009 Posts 2,261 Reaction score 1,360 Feb 22, 2012 #39 [class reproduce by itself. sorry ivi tunagemea mtoto kutoka katika hizi shule aje akawe waziri. [/QUOTE]
[class reproduce by itself. sorry ivi tunagemea mtoto kutoka katika hizi shule aje akawe waziri. [/QUOTE]
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Feb 23, 2012 #40 JF-BAN1 said: Na hizi mbona huzioneshi? Click to expand... Hizo ndizo private ambazo wanapelekwa watoto wa wenye nazo tuache tujadili ambazo tunazitegemea waTZ tulio wengi
JF-BAN1 said: Na hizi mbona huzioneshi? Click to expand... Hizo ndizo private ambazo wanapelekwa watoto wa wenye nazo tuache tujadili ambazo tunazitegemea waTZ tulio wengi