Prince Kunta
JF-Expert Member
- Mar 27, 2014
- 22,876
- 29,057
Mwanamke mdangaji atakufanyia yote hayo ili uingie kwenye 18 zake
Ni mwendo wa mguu ndani mguu nje tu
Ni mwendo wa mguu ndani mguu nje tu
Mkuu wapo mimi nimemuotea mmoja ase namjali sana na furaha inatawalaHivi bado kuna masalia ya mwanamke kama huyu unaemzungumzia?
Wapo wengi tuKwa ulimwengu wa sasa na hasa mijini sidhani kama wapo
Mapenzi buana[emoji16][emoji16]ngoja wengine tulimage tuu...[emoji23]
Hahahahaa,. Afu kwelii kwann namm nisipike eti?!maana kulima nako naona kabisa najitafutia shiranga tuu mwisho nikose hata wakunipa salamu[emoji23][emoji23][emoji23]mimi mapenzi nimeyahamishia JIKONI !napika weeeeee nakula weee nalala!
wewe endelea kuamini maneno ya wahenga...dunia imebadilika...nyama siku hizi zipo za aina nyingi[/QUOTE]Hahahahaa itakuwa amesahau jomoniii[QUOTE="bloggerboy, post: 27551948, member: 463755"]utazunguka bucha zote lakini nyama ni ile ile
Hahahahaa,. Afu kwelii kwann namm nisipike eti?!maana kulima nako naona kabisa najitafutia shiranga tuu mwisho nikose hata wakunipa salamu[emoji23][emoji23][emoji23]
Duuhmimi mapenzi nimeyahamishia JIKONI !napika weeeeee nakula weee nalala!
aje!Duuh
Aiseee,..lakini ngoja tuu nilime,nipande,nipalilie nivune then nibadili mfumo...hahahahaa ni sheeeda,.hhaahhaha !mimi napika na kuifatilitilia garden yangu ova nane nane naenda kwenye maonesho ya maua!lol