Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,614
Hahahahaa saaaaanaa,.watapata tabu sana kwann unanenepa!
Hahahahaa saaaaanaa,.watapata tabu sana kwann unanenepa!
Wanaonekana wapi??[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] wakulima huwezi kuwaona huku JF
Wako shambani saizWanaonekana wapi??
Hata mm niko shamba nimejipumzisha tuu hapa kama "mabala the farmer"[emoji23][emoji23][emoji23]Wako shambani saiz
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125]Hata mm niko shamba nimejipumzisha tuu hapa kama "mabala the farmer"[emoji23][emoji23][emoji23]
Wapo wengi tu
Vitabu vya dini vinamuamuru mume kumpenda mkeweMnapiganiwa kupendwa kapendweni mimi nijuavyo wanawake wanajua kupenda ila vidume siye ni kutamani tu, kila la kheri wapendwaji.
Hahahahaa itakuwa amesahau jomoniii[/QUOTE]wewe endelea kuamini maneno ya wahenga...dunia imebadilika...nyama siku hizi zipo za aina nyingi
HAPO SAWA BABY SHEM[/QUOTE][emoji4][emoji4][emoji4]Hahahahaa itakuwa amesahau jomoniii
Uongo mkubwa, eti ukizunguka mabucha nyama ni ileile? kuna nyama za aina nyingi kwa butcher tofauti;Sio kazi ngumu sana kuelewa mwanamke anaekupenda kiukweli. Mwanamke anaekupenda kweli hawezi kukuomba wewe kitu chochote bali atachohitaji kutoka kwako sana sana ni muda wako na 'attention' yako kwake.
Hayo mengine kuhusu pesa, outing, shopping na mengineyo unatakiwa kujiongeza wewe kama mwanaume na sio kubweteka na kupendwa, kwa sababu mwanamke wako anahitaji matunzo vilevile.
Anachohitaji mwanamke ni wewe tu na muda wako. Wanawake wameumbwa na moyo 'strong' lakini katika suala la mapenzi na hisia wako 'sensitive' sana. Wanahitaji kupendwa na wanahitaji kuona akijaliwa.
Mwanamke akikupenda kweli kutoka moyoni mwake atahitaji awe na wewe muda mwingi, atakutext mara kwa mara, atakupigia simu every time when she feels she wants to talk to you.
Atakuwa kama mtoto mdogo anayehitaji kupendwa, kukumbatiwa, kubebwa na kutizamwa kwa umakini.
Mpende sana mwanamke wa aina hiyo, muda mwingine aweza kuwa anakufuatilia sana mpaka unajiuliza nina 'date' na shushushu ama nini? Ila unapaswa kutambua kuwa anakupenda kwa dhati na anataka ajihakikishie kuwa yupo peke yake kwako.
Ukipata mwanamke wa aina hiyo tulia, usimuumize wachana na mitambo mingine, utazunguka bucha zote lakini nyama ni ile ile sana sana utamaliza nauli yako na nguvu zako za kuzunguka kila bucha.
KAMA UMEIPENDA HII
😂😂 Waliotendwa ndo Hawa..😜Tafuta hela hayo mengi ufala tu
Usipende sana kufurahia mwanamke asiekuombaomba pesa sio kitu kizuri kiafyaSio kazi ngumu sana kuelewa mwanamke anaekupenda kiukweli. Mwanamke anaekupenda kweli hawezi kukuomba wewe kitu chochote bali atachohitaji kutoka kwako sana sana ni muda wako na 'attention' yako kwake.
Hayo mengine kuhusu pesa, outing, shopping na mengineyo unatakiwa kujiongeza wewe kama mwanaume na sio kubweteka na kupendwa, kwa sababu mwanamke wako anahitaji matunzo vilevile.
Anachohitaji mwanamke ni wewe tu na muda wako. Wanawake wameumbwa na moyo 'strong' lakini katika suala la mapenzi na hisia wako 'sensitive' sana. Wanahitaji kupendwa na wanahitaji kuona akijaliwa.
Mwanamke akikupenda kweli kutoka moyoni mwake atahitaji awe na wewe muda mwingi, atakutext mara kwa mara, atakupigia simu every time when she feels she wants to talk to you.
Atakuwa kama mtoto mdogo anayehitaji kupendwa, kukumbatiwa, kubebwa na kutizamwa kwa umakini.
Mpende sana mwanamke wa aina hiyo, muda mwingine aweza kuwa anakufuatilia sana mpaka unajiuliza nina 'date' na shushushu ama nini? Ila unapaswa kutambua kuwa anakupenda kwa dhati na anataka ajihakikishie kuwa yupo peke yake kwako.
Ukipata mwanamke wa aina hiyo tulia, usimuumize wachana na mitambo mingine, utazunguka bucha zote lakini nyama ni ile ile sana sana utamaliza nauli yako na nguvu zako za kuzunguka kila bucha.
KAMA UMEIPENDA HII