Hizi hisia kali namna hii za nini

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,288
2,000
ImageUploadedByJamiiForums1401282433.587860.jpg
 

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,121
2,000
Ucngizi noma!!



Yep...na hapa anaota anasuguliwa.....siku zote nyege haina adabu ni sawa tu na vidonge va chloroquine uwasha popote na anytime regardless. Nakumbuka miaka kadhaa tulimwokotaga jirani yenu baada ya kuanguka darini alikopanda kuchungulia mwenzake akishughulika. Jamaa midadi ilimpanda na kuanza kupiga punyeto mpaka akadondoka na kuteguka kiuno. Watu tunaitwa na Mama mwenye nyumba kumwokota mwenzetu tunamkuta analia dushelele linanywea huku yuko uchi wa nyama.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom