Hizi hapa ndege za Fokker 28 na fokker 50 ndege za Rais TZ Magufuli


FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,654
Likes
7,941
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,654 7,941 280
Mwaka jana niliandika uzi humu nikishaur ndege za rais zitumike kibiashara kama hazitumiki. Maana magufuli hatumii hizi ndege. Ila moods wakafuta. Waliona sijui ni wazo la kishenzi!

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna nyuzi nililetaga humu miaka ya nyuma nikishauri "Trafiki wafungiwe mashine za EFD", mods wakafuta, labda walihisi ni wazo la kishenzi, haikupita mwaka tukaanza kuona EFD zikitumika kupiga faini badala ya notification za barabarani, nadhani kuna haja ya kuweka viwango elekezi vya elimu vya mtu kuajiriwa juwa mod.
Pia hata hii ya ndege niliileta humu jf, naona amefanyia kazi ushauri
Ndege iliyotulisha nyasi Watanzania na kupokelewa na Lowassa miaka ile inaendeleaje? - JamiiForums
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,654
Likes
7,941
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,654 7,941 280
A
Ila Magufuli pamoja na mapungufu yake lakini anapiga mzigo. Hakuna aliyetegemea ndani ya miaka mitatu kufanya haya. Sasa atoe uhuru wa siasa, bunge live na katiba mpya amalize kazi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Akifanya hayo unayosema hata haya makubwa hataweza kuyafanya kwa sababu beberu atatumia uhuru wa siasa, bunge live na katiba mpya kutu-sabotage!
 
Undercover_Bot

Undercover_Bot

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2018
Messages
226
Likes
200
Points
60
Undercover_Bot

Undercover_Bot

JF-Expert Member
Joined May 8, 2018
226 200 60
Nafikiri ni suala la vipa umbele tu. Wale wengine baada ya Mwinyi sidhani kama wangeshindwa.

Pia waliogopa kudumaza uchumi wa ndani. Kuna foundation waliiweka pia iliyopelekea kuweza kutimiza malengo ya sasa. Mfano mkapa kuanzisha TRA, ndio inamuwezesha JPM atimize ya kwake. JK na barabara, nakifiri kwa kipindi chake asinge eleweka kama angekimbilia ndege.
yes nakubaliana na wewe kabisa bila ya foundations za waliomtangulia isingekuwa kitu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mparee2

Mparee2

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2012
Messages
678
Likes
380
Points
80
Mparee2

Mparee2

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2012
678 380 80
Nijuavyo Ndege wanacharge bei kubwa ili hata wakikosa Abiria iweze kuruka kwa wakati hata kama imejaza nusu.
Kwa kuwa Dar, Kilimanjaro, Mwanza na Kigoma bila kusahau ARUSHA na pengine Dodoma kuna Abiria wengi; Nawashauri waweke bei rafiki ili ndege ijae muda wote.
Nashauri wasijekusubiri hadi ije ndege Shindani ndio washushe bei. Biashara katika ulimwengu wa tatu kwa kiasi kibubwa huendesha na bei ndio vingine viangaliwe ...
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,157
Likes
1,304
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,157 1,304 280
nadhani kuna haja ya kuweka viwango elekezi vya elimu vya mtu kuajiriwa kuwa mod.
Kigezo cha elimu sawa lakini sidhani kama elimu ile ya vyeti itasaidia.

Kuna mifano mingi tu tunaona wateule maDr na PhD zao vitu wanavyofanya na hoja zao zinashangaza hadi msukuma akasema bora hata CPE holder ni bora kuliko wao (CPE =Certificate of Primary Education)

Kama @Maxence Mero angekua msomi wa viwango hivyo basi jf ingeishajifia siku nyingi au ingekua kama media nyingine za sasa.

Kujielewa na kujiamini katika imani yako ndio kigezo kikuu.

Kusoma wakati mwingine ni kama kuwa computerised au programmed kwamba huwezi fikiri nje ya box. Uko limited to 1+1=2 basi.

Lakini hebu fikiria kama sehemu nyingine ya dunia watu wakafundishwa 1+1=11 toka utoto wao. Siku mkikutana nani ataamini mwenzie ni sahihi??
 
I

ikigijo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
600
Likes
549
Points
180
I

ikigijo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
600 549 180
Hizi ndio ndege za Rais kama ulikuwa huzijui, Rais Magufuli kasema zipakwe rangi View attachment 992019 View attachment 992019 View attachment 992020 View attachment 992020
Pelek hizi kitu Songea na Mtwara haraka Mkuu....unachelewa sana...endelea kusikiliza watu wanasema nini,Mwisho tutakuzomea hujafanya kitu,Fanya Businesses analysis, kama inalipa oeleka Songea Mtwara ikalete Pesa....Endelea kusikiliza Wapinzani wako kwenye hili kama utafika.,..
Rais.Dr.John Pombe Magufuli...

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,106
Members 481,224
Posts 29,720,833