Hizi hapa ndege za Fokker 28 na fokker 50 ndege za Rais TZ Magufuli


namvumi king

namvumi king

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
472
Likes
597
Points
180
namvumi king

namvumi king

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
472 597 180
Hata Ni naijua hi ndo alinunua maramba inauwezo wa kupiga dar to London bila ya ku refuel popote nilipocheck sifa zake kipindi kile nikasema hii ni asset na si liability Ila hayo mapanga boi yapelekeni to ATCL yatubebe ili tusafishe nyota
Jamani naona watu mnaulizia ile tuliyoambiwa tutakula nyasi ila lazima inunuliwe, siyo moja ya hizo,

Yenyewe ni Gulfstream G550

Usajili wake ni 5H-ONE

Picha yake
View attachment 992064
Sent using Jamii Forums mobile app
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,157
Likes
1,304
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,157 1,304 280
Jamani naona watu mnaulizia ile tuliyoambiwa tutakula nyasi ila lazima inunuliwe, siyo moja ya hizo,

Yenyewe ni Gulfstream G550

Usajili wake ni 5H-ONE

Picha yake
View attachment 992064
Ewaaa....hii ndio nnayo itafuta. Ikiwezekane hata rangi waturuhusu tuipake wenyewe ili tuanze nayo misele.
 
lukatony

lukatony

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
458
Likes
48
Points
45
lukatony

lukatony

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
458 48 45
S

Somi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
947
Likes
415
Points
80
S

Somi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
947 415 80
Mkuu ukweli ni kuwa, uwanja wa ndege wa Mwanza ndiyo wenye abiria wengi zaidi hapa tanzania ukitoa wa Dar es salaam

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapana. Kilimanjaro international airport ndiyo ina abiria wengi baada ya Dar. Watalii wote hushuka hapo na kuna ndege nyingine zikitua hapo hazifiki Dar. Ikishuka KLM na Ethiopia unaongelea 500+ bado za kukodiwa kwa watalii(chartered plane) na local airlines
 

Forum statistics

Threads 1,250,078
Members 481,222
Posts 29,720,091