hivvi ni lini usingizi utaisha....?

driller

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Posts
1,116
Reaction score
246
najua wachache tunaweza kua ni wahusika.... ila jamani hivi ni lini tutaamka kwenye mpira hapa nchini..? mbona tunatia aibu hivi hapa kwetu...! aaaagh..!
 
Acha kuangalia, hutaiona hiyo aibu

aaah mzee kongosho yani huwezi amini..! washkaji wa nje tena walioko kwenye nchi zinazofanya vizuri yani wanatucheka kinyama..! nina jamaa mmoja mganda yani jamaa anaongea kinyama mkuu..! mimi inaniuma kweli..! hata nikiacha kuangalia nitasikia shida ndio hiyo..!
 
waambieni ccm wabadili nembo yao kwanza, bila hivyo tutaendelea kupigwa nyundo na kufa then tutachimbiwa na lile jembe.
 
Huu usingizi ni dose,ikiisha tutaamka usijali

hivi tangu enzi za maximo hiyo dosage haijaisha kweli..? mimi nadhani wabadilishe ile timu nzima manake hadi wakina mrisho ngasa naona wamesha choka yani..! yani ni mambuzi tu wanafanya kule..! mimi inaniuma sana yani jamaa wanakuja kuchezea kwetu halafu tunabebwa halafu bado hatubebekiiii aaaah...!
 
waambieni ccm wabadili nembo yao kwanza, bila hivyo tutaendelea kupigwa nyundo na kufa then tutachimbiwa na lile jembe.

ile nembo nayo imekaa kifisadi tu..! imejaa oppression tu...! ni magamba tu wale tena hawataki kuyavua..! ukute tunalaaniwa kwasababu yao wale eeeh...! umenipa kitu cha kufikiri unajua...! ila inauma sana yani..!
 

Hao wakina ngasa miaka yote wao miaka yao ni 25 tu haijawahi kupanda,hivi haiwezekani kutafuta vipaji vipya mitaani?
 
Siku itakapoisha kula, kwenda haja kubwa/ndogo, kuduu, nk
 
Hao wakina ngasa miaka yote wao miaka yao ni 25 tu haijawahi kupanda,hivi haiwezekani kutafuta vipaji vipya mitaani?

umeona eeh...? vipaji viko vingi kinyama mtaani..! lakini hawa jamaa wamen'gan'gana na nsajigwa sijui nani...! yani aah.. unacheki kitu kinachopigwa na uganda vs rwanda...? hapo nakwambia tz tungekua tumenyukwa nyingi kinyama yani..! kuna jamaa mmoja aliniambia kua hata majina yanaonyesha udhaifu..! nyie mnaitwa stars..! kazi yenu kuwamulikia wenzenu njia tu..! cheki rwanda wanaitwa amavubi..! yaani manyigu..! uganda.. the cranes..! wananyanyua mizigo mizito..! ila sisi na wazee wetu wakina mgosi kazi yetu kumulikiia wenzetu.. stars... aaah wanaboa bwana..!
 
Usihofu, kwa kuwa miaka 50 imepita kuanzia mwaka wa 51 mambo yatakuwa mwemweremwemwere.
 
najua wachache tunaweza kua ni wahusika.... ila jamani hivi ni lini tutaamka kwenye mpira hapa nchini..? mbona tunatia aibu hivi hapa kwetu...! aaaagh..!

Hali ya maisha ngumu, mtu hujui utakula nini mchana alafu ukajifanye kushangilia mpira
 
Mi nahisi hata tukija cheza na iraq watatupiga ingawa jamaa miaka yote walikuwa vitani...zis iz tz bana...
 
tanzania tunaboa kinyama yani
 
laana ilianzia kwa mzee mwinyi kuibatiza jina kichwa cha mwendawazimu, jina hili halitafutika, tangu lini wachezaji wakawa ni wavuta bangi walevi wajinga,acha tuzidi kinyolewa. Nashut down
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…