Hivi yule mchungaji Isack Ndodi yupo wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi yule mchungaji Isack Ndodi yupo wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mandown, Apr 20, 2012.

  1. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,567
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ati nauliza wadau yule mchungaji wa tiba kwa kutumia chakula mch Isack Ndodi kafunga biashara ama kabadilisha staili ya kuhudumu.... manake si muoni kwa runing yangu siku hizi!!!:rolleyez:
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Aisee hata mimi simuoni nilkua namsoma EATV jumapili(1330) na StarTv Jummane(2200) sijui kaishia labda kafua.
     
  3. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,806
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    yule sio mchungaji ila ni mganga wa jadi, Uchungaji au Upadri una sifa zake ambazo Dondi hana---yule jamaa ni mjasiliamali anayetumia kivuli cha dini ya Kikristo kufanikisha mambo yake
     
  4. serio

    serio JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,376
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    what did you expect? mlimsema sanaaa, mkawafumbua macho wateja wake wakamkimbia..
    what next? kaingia chimbo..
     
  5. t

    testa JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kuna jamaa yupo kimara stopo over ana zahanati yake inaitwa Eden huyu ndo kamfunika Ndodi inaaminika ndie aliyekuwa akimuuzia Ndodi dawa wateja wote wa Ndodi wamekimbilia kwa huyu jamaa
     
  6. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,226
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Ndodi yupo anakariri kitabu chake muhimu 'MAHALi PASIPO NA DAKTARI' huwa nacheka sana jamaa anaporejea kitabu hicho cha zamani!
     
  7. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,567
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwahiyo kapotea baada ya waumini kuelewa dawa zake?
     
  8. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    watu wamemshtukia alikuwa anatumia elimu yake ya sayansi kimu kutibu huku akijifanya mchungaji!!! Huyu ni miongoni mwa wanaochafua sifa za wachungaji.
     
  9. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaaa.... ujue kila jambo lina mwanzo na mwisho wake........... amevuna kile kiasi alichotaka sasa kaamua atulie. Beside that, dawa zake zilikuwa ghali sana. ila kuna tetesi kahamishia biashara Nairobi. kuna wadau wanamwona sana kule
     
  10. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    maneno mengi ya nini?
    Season 1 imekwisha.
    Sasa tuanze kusubiri episode za season 2 on HD!
     
  11. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,098
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    kwani babu mwenzangu wa loliondo kapotelea wapi!

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  12. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,567
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ....yule yupa, kasema kaoteshwa dawanyingine ila mungu bado hajamuambia akauze wapi kunusuru watanzania, kwahiyo turubirie mungu aongee naye kisha atatujuza!
     
  13. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Patoo 6?
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,536
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Nenda kwenye kliniki yake utamuona.
     
  15. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 604
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 80
    Hajawahi kusema kuwa yeye ni mchungaji..Yeye ni muumini tu wa kanisa la kisabato
     
  16. Type

    Type JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Keshapata mawe ashatimkia mbeleeeeee.
     
  17. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 1,231
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    yupo bana maeneo ya mwembechai kafulia mbaya.alikuwa ana ofisi pale itumbi hotel maeneo ya magomeni mwembechai now kafukuzwa kashindwa kulipa pango now yupo tu hana jipya
     
  18. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anadumu Mungu tuu (If you believe in Him), wengine wote wanapita na kuondoka. . .Kama

    alivyokuja babu wa loliondo, sheikh Yahya, Ndodi, wote kapu moja na watapita tuu
     
  19. Savimbi Jr

    Savimbi Jr JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2015
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Yupo Live karudi tena,Safi sana.
     
  20. screpa

    screpa JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2015
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 3,883
    Likes Received: 4,263
    Trophy Points: 280
    kweli? but atauweza mziki wa Dr. mwaka ?
     
Loading...