Hivi wapi Eng Manyanya, bado ni mmoja wa wapambanaji?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wapi Eng Manyanya, bado ni mmoja wa wapambanaji??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 1, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,830
    Likes Received: 2,399
    Trophy Points: 280
    Hivi jamani nakumbuka bunge lilibadilika kabisa those days gafla watu wakapewa uongozi na wengine
    kutokomea kabisa huku wakipewa dozi za kumomonyoka ngozi
    kuna huyumama yuko wapi sikuhizi aka eng :matomato???je bado ni mpambanaji??
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,346
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Analima mahindi sumbawanga.
     
  3. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kushney, karushiwa fupa la title kama Njelu Kasaka, chezea sirikali eeh!
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,155
    Likes Received: 1,484
    Trophy Points: 280
    Chonde chonde jamani msijesababisha naye akalishwa sumu
     
  5. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,727
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ilikua njaa inamsumbua. Sasa hivi kapewa cheo kimoja fake kitakachofutwa katika Katiba mpya!
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,303
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Anapambana na wachafuzi wa mazingira huko Rukwa kwa kuingia front kufagia barabara na kukusanya taka.
     
  7. l

    lemikaoforo Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mmesahau huyu mtoto wa moses alivyokuwa mstari wa mbele kuanika yale yaliyokuwa nayaendelea UVccm,kilichotokea alipewa udc kumfunga mdomo,leo amekiri serikali imekosea swala la madaktari,hivi katumwa au kanunuliwa kuongea hayo????? huyu ni kinyonga,Pamoja na mapungufu ya LOWASA bado tunamuhitaji kuondoa kutu sugu cimpigii debe
     
  8. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,420
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi kawa bingwa wa kusambaza picha kwenye mablog
     
  9. S

    Shansila Senior Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Manyanya na wenzie walikuwa wamesahaulika ktk mwaliko wa national cake,wakaamua kucharuka,wakatulizwa kila mmoja kwa style yake,wachonga ngenge kama yy wakalambishwa ukuu wa mkoa,mpiga zumari mkuu akapewa kitu cha Urusi,kimemzeesha na kinamla taratibu.
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Kati ys kULISHWA SUMU NA MADARAKA ALICHAGUA MADARAKA.......................SASA HIVI NI NYUMBA NDOGO YA ..............
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Objective achieved.........
     
Loading...