Chillah
JF-Expert Member
- Oct 12, 2016
- 9,433
- 10,788
hahahahaha mizinga imezidi sio...Wazungu hawaombi hela
hahahahaha mizinga imezidi sio...Wazungu hawaombi hela
Unamfahamu kim kardashian au khloe kardashian ?Binafsi huwa nashangaa sana inakuwaje kuwaje mtu anaacha "vyombo" vizuri na vyenye ngozi nzuri anaenda kwa mzungu ambaye ngozi yake haina hata mvuto?
Kwa wanawake ukweli unaeleweka huwa hawafatagi mapenzi wanafata hela tu.
Nilimuulizaga jamaa angu hapa Iringa ambae ni memba humu ndani hivi hukuwaona Wanawake wa kiafrika? jibu nilitaka nije kuwa na watoto wazuri.
Hapo umenena; mizinga noHawapigi mizinga
Wakipenda,ni kweli wamependa
Ngozi sidhani kama ni big deal,wapo wanaovutia,,
Yule madam raisi ya Croatia naye havutii??
wazuriii sana me binafsi nawatamani kinoma yaaniBinafsi huwa nashangaa sana inakuwaje kuwaje mtu anaacha "vyombo" vizuri na vyenye ngozi nzuri anaenda kwa mzungu ambaye ngozi yake haina hata mvuto?
Kwa wanawake ukweli unaeleweka huwa hawafatagi mapenzi wanafata hela tu.
Nilimuulizaga jamaa angu hapa Iringa ambae ni memba humu ndani hivi hukuwaona Wanawake wa kiafrika? jibu nilitaka nije kuwa na watoto wazuri.
Kidoti anakua overrated kupitilizahahah haha...kidoti ni overrated tu ..kuna mademu kibao wakali zaidi yake aisee...tena wanakaa uswahilini tu ""..
Solomon Mukubwa -
So mzungu huyo kwanzaSio wazungu wote hawavutii JL vipi havitii na wapo wa zaidi yake
Tafuta hela nduguAiseee me wanyarwanda ndo wamenimaliza tu watoto wazur yan hawachosh
Napambana mkuu[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Tafuta hela ndugu
Pambana nduguNapambana mkuu[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Kwanini dada zenu wananichubua ili wawe weupe. Mzungu unapata kitu pure sio mikorogo ni weupe . waafrika ni Wazuri Ila hawajiamini kabisa kama ni Wazuri kwahiyo wanaongeza mikorogo ili waonekane weupe. Mademu wengi ukiwaambia wamekuwa weusi wanachukia na ukiwaambia siku Hizi umekuwa mweupe anakuona wa maana. Nyeusi ni ishara ya uchafu na nyeupe ni ishara ya usafi. Sasa sijui tutasimama wapiBinafsi huwa nashangaa sana inakuwaje kuwaje mtu anaacha "vyombo" vizuri na vyenye ngozi nzuri anaenda kwa mzungu ambaye ngozi yake haina hata mvuto?
Kwa wanawake ukweli unaeleweka huwa hawafatagi mapenzi wanafata hela tu.
Nilimuulizaga jamaa angu hapa Iringa ambae ni memba humu ndani hivi hukuwaona Wanawake wa kiafrika? jibu nilitaka nije kuwa na watoto wazuri.
Ila wana visugi vifupi mno, siyo kama vya mtu mweusi virefu vinafika hata inchi mbili!!!wazuriii sana me binafsi nawatamani kinoma yaani