Hivi Wanawake tukoje?.......

Masanilo

Masanilo

Platinum Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,296
Points
1,250
Masanilo

Masanilo

Platinum Member
Joined Oct 2, 2007
22,296 1,250
hapa hatuuziani sumu kama za wanaisiasa wa tanzania......umesema "wanaume......." ndio nakwambia kwa kauli yako umefanya reasearch? toa ushahidi wako haya ndio maneno ya saluni eti "wanaume vile wanawake vile"
Shem ndivyo walivyo hao, utaumiza kichwa bure!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Points
1,225
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 1,225
Watu wana hila za panya, kujipitisha sebuleni wageni wakiwepo.
Maisha ya ndoa mh
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 0
hapa hatuuziani sumu kama za wanaisiasa wa tanzania......umesema "wanaume......." ndio nakwambia kwa kauli yako umefanya reasearch? toa ushahidi wako haya ndio maneno ya saluni eti "wanaume vile wanawake vile"
Shem ndivyo walivyo hao, utaumiza kichwa bure!
Mmesikika!
Huyo anayedai research.. sijui kama kila asemacho kakifanyia research!
 
Kichankuli

Kichankuli

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2008
Messages
896
Points
250
Kichankuli

Kichankuli

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2008
896 250
Hapo Mwana ndo kitanda kimezaa haramu.
Kumbe kiumbe ni cha mpemba..
Jamani lazima tujiulize kwa nini hawa Wapemba wanavuluga ndoa nyingi za watu?Visa kibao vinawahusisha sana hawa wapemba duh au ufukara na umaskini ndo unachangia wanawake wengi kuwababaikia wapemba?Maana wapemba ndio wenye pesa wengi wao mujini hapa na ndo wenye maduka...
Kwa mtindo huu nimekata tamaa kuoa kabisa.
Kwa hiyo Penny ulikuwa unamzuga tu na zile tenzi zoooote tamutamu?
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Points
1,225
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 1,225
Huyo ndo Fidel bwana, mzee wa .... nini tena ngoja nijaribu kukumbuka.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,932
Points
1,500
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,932 1,500
Naomba ufafanuzi (kutoka kwa wasomi wa Vitabu Vitakatifu):

Ni wakati gani mwanamume (aliyeoa) na mwanamke (aliyeolewa) anapotambulika kuwa AMEFANYA ZINAA?

Maana Nabii Isaya alipowaambia mayahudi pale kwenye sinagogi kuwa kama kuna mmoja wenu hajawahi kufanya zinaa basi na awe wa kwanza kumrushia jiwe yule aliyekamatwa akizinii!!!!

Alipogeuka - hamna mtu!!!!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Points
1,225
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 1,225
Baba mie sikujibu kama msomi najibu kwa ninavyoelewa mimi.

Kuzini ni pale
1. Mtu (Asiye katika ndoa) akikutana kimwili na mtu mwingine (asiye katika ndoa)
2. Wanandoa wakatoka na kuzini na mtu mwingine yeyote ambaye si mwanandoa wake mf. Mrs. x akazini na Mr.y (mume wa Mrs y) au akazini ni G (ambaye ni bachelor)
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,181
Points
1,195
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,181 1,195
Naomba ufafanuzi (kutoka kwa wasomi wa Vitabu Vitakatifu):

Ni wakati gani mwanamume (aliyeoa) na mwanamke (aliyeolewa) anapotambulika kuwa AMEFANYA ZINAA?

Maana Nabii Isaya alipowaambia mayahudi pale kwenye sinagogi kuwa kama kuna mmoja wenu hajawahi kufanya zinaa basi na awe wa kwanza kumrushia jiwe yule aliyekamatwa akizinii!!!!

Alipogeuka - hamna mtu!!!!
Hivi alikuwa Nabii Isaya kweli? Naona kama alikuwa Yesu ndo alosema haya! Niko mbali sana na maandiko cku hizi.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
15,742
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
15,742 2,000
Kama tumeamua kuoa/kuolewa halafu level ya cheating inakuwa kubwa kiasi ninachokiona sasa, then ndoa nyingi ni batili.Hazipo kama ndoa bali sehemu ya watu kutimiza wajibu kwamba nilioa/kuolewa.
Ninachojiuliza ninini ndo tatizo la haya yanayoendelea? SMS imefungua macho kwasababu jamaa ameiona. Ngapi zinakuwa deleted mara zinaposomwa? We acha tu..uaminifu umekuwa tatizo sugu na leo hii hakuna tofauti kati ya wanaume na wanawake.Wote tunafanana fanana
 

Forum statistics

Threads 1,335,199
Members 512,270
Posts 32,498,853
Top