Nenda maeneo wanakopatikana hutotumia nguvu kuchakata papuchi. Yaani kama unamsukuma mlevi tuMbona mi siwapati? Maana najihisi nina pepo la ngono aisee!
Sent from my SM-N910W8 using JamiiForums mobile app
Fb nimeanza tumia tangu 2008...wala usipate shida jitoe JF alafu kajiunge FB kule kunakufaa mkuu
Haswa, wanapeana bila shidahapo sasa umepata jibu sahihi mkuu inamana hawanyimani kabisa
Kama ni kweli wanapenda sana mb...oo kuliko hela basi watanifaa sana maana na mimi napenda kugegeda kuliko hata kula.Nenda maeneo wanakopatikana hutotumia nguvu kuchakata papuchi. Yani kama unamsukuma mlevi tu
Hawana hata wivu kama wanawake wa makabila mengine
Sawa mkuu mimi nilijitoa tangu 2011 watoto wamejaa sanaFb nimeanza tumia tangu 2008...
Mpate ambae hajawahi kuuza bar utaenjoyKama ni kweli wanapenda sana mb...oo kuliko hela basi watanifaa sana maana na mimi napenda kugegeda kuliko hata kula.
Sent from my SM-N910W8 using JamiiForums mobile app
Yaani nimecheka kama chiziNimefanyaje tena mtakatifu mama angu
Nipe connection mzee, nipo DSM.Mpate ambae hajawahi kuuza bar utaenjoye
Cheka tu mtakatifu hakuna namna ila wairaq ni wazuri aiseh..Yaani nimecheka kama chizi
Dar na Arusha ni mbali
Doh kwahiyo niandikie nimeumia au sio!?Dar na Arusha ni mbali
Kama huna mpango wa kwenda maeneo hayo kubali tu yaishe.
1. Hapana1. Umeshawahi kuishi huko?
2. Moyo wako unakushuhudiaje?
3. Ulizia vizuri ili ujiridhishe.
4. Ujue tofauti ya upendo na mihemko.
Niliwahi kuwanaye mmoja mzuri wa sura na umbo pia.
Kwakuwa sikuwa na mtu wa kumuuliza wa karibu nika- hack simu yake tu ili angalau nijiridhishe kimya kimya tu!
Niliyoyaona, yalinikatisha tamaa kabisa ila sikupenda kumkatisha tamaa but nilijitahidi kutoka kiustaarabu bila kumuumiza.
Nasikia aliolewa na dogo mmoja wa Arusha.
Mungu awasaidie sana
But, watu wanatofautiana tabia.