Hakuna kabila la wamburu....kabila niwailaq,Wafyomi,barbaek n.k......Wanaitwa wamburu kwasababu yahistoria yamji walio fikia miaka iyo wakati waukoloni.walifikia mji unaitwa mburu mji ambao nmoja yamiji mikongwe Sana Afrika mashariki.ndio wakaanza kusambaa maeneo mbalimbali yamkoa wamanyara.;Muoaji simshauri ata robo kuoa hao wairaq(Wamburu) nihatari nakwenye maisha yake atakuja kujuta ila Kama anatakuo kwauzur wasura Apo sawa ila ajue kuchapiwa Ni lazma atakama awe fundi vp au awe namashne kubwa vp ajulmshie mkongo,na dawaT.hao uchoyo wa pampuchi kwao nidhambi...........Staki kuadsia klicho npata uko ila nmeacha familia uko.kwanza siajabu kukuta mtoto wakwanza niwako wapl sio wako watatu niwako.Moja ya iman yao kubwa yakuhalalsha umalaya nikuwa mwanamke hatakiw kuzaa sehemu moja maana anaweza zaa watoto wajnga wote.kwaiyo mtu anaweza kuwa kwenye ndoa lakn kabeba mimba yamwingne.....;kifupi ili kabla wanawezana wao kwa wao
Ha ha ha ha[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]utakuwa umefanana sura na baba yake labda
Uko sahihi sana mkuu,hata akiweka kabila lake,pia wataleta kasoro zao......chamsingi ni kuheshimiana tu.....Mkuu siku wasichana wa siku hizi pasua kichwa sana. Hakuna kabila limepona. Utauliza wachaga watakuja watu hapa watawachambua mpaka uvunguni. Utauliza vipi Wanyakyusa,watakupa mengi kuwahusu. Utauliza wangoni,wasukuma,wakurwa hakuna atakaekosa kasoro. Sasa nakuambia hivi akili ya kuambiwa changanya na yako. Wewe ndio umemuona huyo mkeo mtarajiwa heshima yake kwako,umemuona ukarimu,upole,umemuona uzuri. Mimi nakuambia oa uliomuona huyo huyo,hakika utaoa mwingine,pia utakuja kujuta hapa
Hatari sana,hata ukiweka makabila yote 120+ ya Tz,hakuna litakalo onekana ni boraHaya mambo magumu sana, naona watu full kuhukumu kabila zima kwa mapungufu ya wachache
Basi kuheshimiana tu,hivyoUko sahihi sana mkuu,hata akiweka kabila lake,pia wataleta kasoro zao......chamsingi ni kuheshimiana tu.....
Mkuu wanyaturu wana sifa ganiNimesoma kuanzia ukurasa wa kwanza mpaka hapa sijaacha comment hata moja lakini sijaona aliyewataja WAHA (Kigoma),
Kwa maelezo ya mjumbe mmoja itabidi nioe MNYATURU kwa sababu za kimaslahi zaidi (kutengeneza pesa)
Nimemaliza
hahahahahahah umewakandika kinoma mkuu,ila huku wengi wao wanauza barKama una mpango wa kufungua Bar au Grocery baadaye muoe halafu mfungulie asimamie.Wamejaliwa kuwa na kiu zote za mwili na kiy ya maji.wana hamu hao pekee yako bila kusaidiwa na wengine hutaweza kumtuliza ndani.Wakarimu sana na wanawezana wenyewe
Una mpango wa kuingia uchumi wa kati eti!Nimesoma kuanzia ukurasa wa kwanza mpaka hapa sijaacha comment hata moja lakini sijaona aliyewataja WAHA (Kigoma),
Kwa maelezo ya mjumbe mmoja itabidi nioe MNYATURU kwa sababu za kimaslahi zaidi (kutengeneza pesa)
Nimemaliza
Ndiyo mkuuUna mpango wa kuingia uchumi wa kati eti!
Naomba usome comment zote za wadau kuanzia umurasa wa kwanza mpaka hapa,Mkuu wanyaturu wana sifa gani
Ni kabila moja hayo ni majina tu. Wao hawapendi kuitwa wambulu wanapenda kuitwa wairaq. Ni sawa na wamang'ati wanapenda kuitwa wabarbaig na si mang'atiWairaq na wambulu ni wamoja au ni makabila mawili tofauti
Oa akuzalie watoto wazuri.... Mengine mtajuana mbere kwa mbere!Nataka niwekeze kwa binti wa kiiraq kutoka Babati, binti ametokea kunipenda sana. Mwanzoni moyo wangu ulikuwa mzito kuchukua maamuzi ya kuwa na uhusiano naye ila kadri siku zinavyozidi kwenda naona kwamba atanifaa, coz she is real beautiful, umbo zuri na rangi nzuri pia halafu ananijali sana kimatendo.
Siku za hivi karibuni amenikazania niende kujitambulisha kwao. Nipeni ABC za mabinti wa kiiraq kabla sijafanya final decision.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] nini kilikukuta mzee?Hakuna kabila la wamburu....kabila niwailaq,Wafyomi,barbaek n.k......Wanaitwa wamburu kwasababu yahistoria yamji walio fikia miaka iyo wakati waukoloni.walifikia mji unaitwa mburu mji ambao nmoja yamiji mikongwe Sana Afrika mashariki.ndio wakaanza kusambaa maeneo mbalimbali yamkoa wamanyara.;Muoaji simshauri ata robo kuoa hao wairaq(Wamburu) nihatari nakwenye maisha yake atakuja kujuta ila Kama anatakuo kwauzur wasura Apo sawa ila ajue kuchapiwa Ni lazma atakama awe fundi vp au awe namashne kubwa vp ajulmshie mkongo,na dawaT.hao uchoyo wa pampuchi kwao nidhambi...........Staki kuadsia klicho npata uko ila nmeacha familia uko.kwanza siajabu kukuta mtoto wakwanza niwako wapl sio wako watatu niwako.Moja ya iman yao kubwa yakuhalalsha umalaya nikuwa mwanamke hatakiw kuzaa sehemu moja maana anaweza zaa watoto wajnga wote.kwaiyo mtu anaweza kuwa kwenye ndoa lakn kabeba mimba yamwingne.....;kifupi ili kabla wanawezana wao kwa wao
Naskia pia kuna Gonorrhea ambayo ni MDR..kuwa makini tusilipoteze tajiri lenye ukwasi mkubwa magomeni mapipa yotenaona mnawaponda sana wambulu ntajaza mafuta ntaenda huko mbulu nijionee mwenyewe