Paula Paul
JF-Expert Member
- Oct 23, 2019
- 4,647
- 13,648
Ndio ningemuoa kabisa kama nimempenda ,atajifunza ndani ya ndoa kama kuna umuhimu.Ungekuwa mwanaume Ungeweza kuoa Mwanamke wa hivyo?
Ndio ningemuoa kabisa kama nimempenda ,atajifunza ndani ya ndoa kama kuna umuhimu.Ungekuwa mwanaume Ungeweza kuoa Mwanamke wa hivyo?
Ok, sawa. Nimeshapata majibuNdio ningemuoa kabisa kama nimempenda ,atajifunza ndani ya ndoa kama kuna umuhimu.
Mwanamke kujua kupika ni muhimu sana, siyo Africa pekee hata wazungu wanalitilia mkazo sana kwa watoto wao pia.Ila ni kweli mwanamke kujua kupika ni muhimu sana hasa kwa tamaduni za ki Africa. Pengine kupika sio kipaumbele kabisa.
Lakini hata kama hajui kupika anaweza jifunza kupika hata baada ya kumuoa kama umempenda.
Ukute majibu uliyoyapata ni kwamba sijui kupika[emoji1787][emoji1787]Ok, sawa. Nimeshapata majibu
Wala sio hivyo kabisa, ila ungekuwa Mwanaume ungenielewa.Ukute majibu uliyoyapata ni kwamba sijui kupika[emoji1787][emoji1787]
Mkuu, hivi kumbe kazi ya mke ni kukupikia..!!Maana yale mnayoimbiwa na kuimbiwa kwenye vitchen party huwa yanaishia wapi...
Yaani mnayosomeshwa kwenye Vitchen party juu ya ndoa zenu ni tofauti kabisa...
Mnafundishwa kutupikia PILAU BIRIANI... LAKINI MNACHOKUJA KUTUPIKIA NI MCHELE ULIOCHEMSHWA KWA MAJI TU BILA MAFUTA...
HUKO KITCHEN HUWA MNAFUATA NINI...? VYOMBO NA VITENGE AMA...?
Sent using Jamii Forums mobile app
Everyone should know how to cook hata wanaume, lakini kuwa kigezo cha kuolewa hapana. Mimi naona mtu akishapenda na kutaka kummiliki mtu wake , kutokujua kupika hapawezi kuwa sababu ya kutomuoa.Mwanamke kujua kupika ni muhimu sana, siyo Africa pekee hata wazungu wanalitilia mkazo sana kwa watoto wao pia.
Kuanza kujifunza kupika baada ya kuolewa huwa kuna ugumu kiasi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna wanawake wa kuoa na wanawake wa kupiga show...
Sasa jipendekeze uoe mwanamke wa Kupigwa show tu utajuta mleta mada.
Kaa chini utafakari
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji38][emoji38][emoji38] mtoa mada awe mpoleSiwezi kuoa mwanamke ambaye sijakuwa naye geto nikajua anaweza ufundi wa mapishi kiasi gani!
Lazima awe mhudhuriaji wa geto na kupika. Siyo kuonana lodge na hotels tu eti nikuweke ndani; uje unipikie kama alivyopikiwa mtoa mada.
Pole brother.
Maneno wanayosema kwenye kitchen party au send off huwa hayawasaidii lolote.
Wanaofaidika na yale maneno ni wanaobaki.
Ng'ombe hanenepi siku ya mnada!
Sent using Jamii Forums mobile app
Daaah...unaweza ukajiona we ni wa kuolewa kumbe wenzio wanakuona wa kupigwa show.... this life
Wewe unaweza hisi umepata mtu kumbe yeye yuko ana hit and run . Mungu awe anatuonea huruma na kutuepusha na hao players .
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni shida kweli ila tutafika hivyo hivyo .Yaaani atuepushe tu kwa kweli na hivi wanajua wadada wengi wanahitaji ndoa ndo kabisaaa
Ulishawahi kuhudhuria?Maana yale mnayoimbiwa na kuimbiwa kwenye vitchen party huwa yanaishia wapi...
Yaani mnayosomeshwa kwenye Vitchen party juu ya ndoa zenu ni tofauti kabisa...
Mnafundishwa kutupikia PILAU BIRIANI... LAKINI MNACHOKUJA KUTUPIKIA NI MCHELE ULIOCHEMSHWA KWA MAJI TU BILA MAFUTA...
HUKO KITCHEN HUWA MNAFUATA NINI...? VYOMBO NA VITENGE AMA...?
Sent using Jamii Forums mobile app
Unategemea mtu afundishwe kupika aina zote za chakula siku moja? Kama hajafundishwa tangu mdogo usitegemee ajue. Kitchen party ni kumpa bibi harusi vyombo vya jikoni. Hiyo ndo ilikuwa lengo hasa..lakini nowdays yameongezwa na mengine yanayofaa na yasiyofaa.Maana yale mnayoimbiwa na kuimbiwa kwenye vitchen party huwa yanaishia wapi...
Yaani mnayosomeshwa kwenye Vitchen party juu ya ndoa zenu ni tofauti kabisa...
Mnafundishwa kutupikia PILAU BIRIANI... LAKINI MNACHOKUJA KUTUPIKIA NI MCHELE ULIOCHEMSHWA KWA MAJI TU BILA MAFUTA...
HUKO KITCHEN HUWA MNAFUATA NINI...? VYOMBO NA VITENGE AMA...?
Sent using Jamii Forums mobile app