Hivi vidole.....

Bushbaby

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,588
1,500
chadema.jpg

Jamaa yupo kwenye warsha...sijui ni ya sirikali au laa
 

only83

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
5,344
2,000
Hii kali mkuu,yaani watu wamechoka sasa ha ha ha ha ha ah!!!
 

Crashwise

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
22,222
2,000
Chadema sijui walifikilia nini kubuni alama hii maana kwa sasa ni dunia nzima ni V tu..tunge tumia ile alama ya ngumi ingekula kwetu hahahahahahahahaha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom