Hivi unaweza kumbaka mkeo?


Unyumba ni haki yako, lakini lazima kuwe na ridhaa (consent). Kinyume nq hapo ni kosa kisheria. 😊
 
Tajiri mkeo, ukimuomba mlale, akakataa ukalazimisha unakuwa umetenda kosa la kubaka. Na adhabu yake ni miaka 30 na kazi ngumu au viboko, au vyote kwa pamoja. 😊

Hakikisha mkeo anakuruhusu kwa ridhaa yake.
Ndio ndio.
 
eeh sasa anashindwaje kumuacha mume wake wakati yeye anabakwa? au sio independent woman huyo
 
Wenye ndoa wengi vichaa wamejificha kwenye kichaka hicho..!!

Bado wanaopakiana vumbi dah! 😹
 
eeh sasa anashindwaje kumuacha mume wake wakati yeye anabakwa? au sio independent woman huyo
We mubaba upo? 😍😍
Yani nilivyokumiss mzabzab jamani..!!

Nani alikuficha Mr kibamia?
Mi nahangaika kupiga kelele humu nikajua wauaji wa samuya waliku kill 😥
 
We mubaba upo? 😍😍
Yani nilivyokumiss mzabzab jamani..!!

Nani alikuficha Mr kibamia?
Mi nahangaika kupiga kelele humu nikajua wauaji wa samuya waliku kill 😥
kwendraaaaa zako huko mbona ata pm sijakuta meseji yako kama kweli umenimiss. uwongo tuu umekujaa kama yalivyojaa matiti yako hahahahha
mwenzio nilikuwa napambania maisha icu wewe uananyonyesha tuu mandsome boy.
kwema lakini mrembo mwenye titi lake....kesho napita hapo kkooo nikupe hi mlimbwende wangu
 
Ipo kama kubaka kwingine tu, kwanza hadi leo hajatoka tu?

Jamii yetu ina wanawake wanopitia unyama, ati "ndoa", unaendeleaje kukaa sehemu unafanyiwa ukatili?
 
Akibakwa kuna madhara anapata? Au anamnyima kwa gubu lake tu.
 
Hujapata notification zangu? 😥
Yani humu ilikuwa kila siku nakutafuta. Ningekuwa na details zako ningekuja kukuona kipenzi changu..!! 😍

Pole best nini zaidi kilikuwa kinakusumbua?
Israel ashindwe anataka kunichukulia buzi langu ki rejareja anataka nibaki na nani JF atakayenichekesha?? 😥
 
eeh sasa anashindwaje kumuacha mume wake wakati yeye anabakwa? au sio independent woman huyo
Ndoa ngumu Acha tu kumwacha hawezi unaanzaje kusema una bakwa na mume wake
 
Ipo kama kubaka kwingine tu, kwanza hadi leo hajatoka tu?

Jamii yetu ina wanawake wanopitia unyama, ati "ndoa", unaendeleaje kukaa sehemu unafanyiwa ukatili?
Bado yumo kwenye ndoa mchaka bado upo
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…