Hivi unafurahia!!??!..

Status
Not open for further replies.

ngoshwe

JF-Expert Member
Mar 31, 2009
4,139
2,000


Wanajifunza nini kutoka kwetu??

"AMa HAKIKA NI ULEVI NOMA..MZAZI HUONI MTOTO ANAPOHARIBIKIWA"
 

gidytitus

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
332
170
Spatii picha ya mdingi ake yukoje! tAFADHARI nsaidie kumpata mpanda mbengu wa hiki kiumbe levi kiasi hiki!
 

Ikunda

JF-Expert Member
Jul 12, 2010
719
195
masikini haki ya watoto iko wapi??? hata kama kawekewa tu labda yeye hajanywa anafundishwa nini??? wazazi wengine bana hovyooo kbs
 

Makindi N

JF-Expert Member
Mar 14, 2008
1,068
1,195
Sio kwamba hiyo castle lager iliwekwa dogo baada ya kulala ili wapate picha kwa matumizi binafsi km ulivyoiweka hapa?
 

Nebisirwe

Senior Member
Jul 27, 2011
169
170
Dunia imekwisha kama na malaika wa Mungu wanapewa pombe angalia sana mtadaiwa nafsi zao watoto kama hao.Ila sitaki kuamini kama ni kweli hajawekewa alafum picha ikapigwa
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom