Hivi umewahi kujiuliza kwanini condom zipo tatu?

Hivi umewahi kujiuliza kwanini condom zipo tatu?

THEGENTLEMAN1996

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Posts
518
Reaction score
593
Ndugu,

Hivi kwanini pakiti ya condom huwa zipo tatu tu? Mimi nimejiuliza nikaona kuwa kiwango cha ku_pees ni mara tatu kwa hali ya kawaida.

Je wewe unafikiri ni kwasababu gani ?
 
TATU KWA AFYA MKUU KWA WAPIGA TANO INABIDI WANUNUE MBILI
 
Inategemea kuna zingine zipo sita au unaongelea dume na salama?
 
Inaonekana hujui kwa nini utumie kondom..
Packaging haitafsiri matumizi ya bidhaa husika! Why hujawahi kujiuliza kwa nini unavaa suruali moja wakati unazo nyingi?
 
Inawezekana tatu maana yake, mtu akipiga goli tatu kwa kawaida ndio kiu yake inakuwa imekata. Si mnajua hata kwenye mechi pia ukishinda mzee unakula points tatu. Kwenye mashindano mbalimbali pia hutangazwa mtu wa kwanza mpaka wa tatu. Kwenye uongozi wa juu tuna Rais, Makamu na Waziri Mkuu. Nimeona na mimi nijaribu tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom