• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hivi ujio wa will smith haujawa neema kwa bongo muvi?

dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
1,332
Points
2,000
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
1,332 2,000
Maana kwa upande wa muziki wasanii wetu huwa hawapotezi bahati inapotokea anakuja msaani wa nje watafanya juu chini mpaka wapate collabo kama ilivyo kuwa kwa ndgu yetu Diamond alivyopiga collabo na Neyo...

Sasa sijasikia kwa upande wa bongo muvi Au Huenda wameshapata kwahyo tukae mkao wa kula......
 
Friday Malafyale

Friday Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2017
Messages
1,385
Points
2,000
Friday Malafyale

Friday Malafyale

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2017
1,385 2,000
Bongo movie wako busy na kulea njaa zao CCM naona siku hizi wanalilia ugali kwenye mativii CC Steve Mengele
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,557
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,557 2,000
Maana kwa upande wa muziki wasanii wetu huwa hawapotezi bahati inapotokea anakuja msaani wa nje watafanya juu chini mpaka wapate collabo kama ilivyo kuwa kwa ndgu yetu Diamond alivyopiga collabo na Neyo...

Sasa sijasikia kwa upande wa bongo muvi Au Huenda wameshapata kwahyo tukae mkao wa kula......
Hao Bongo Muvi wako wataongea kwa Kindengereko na Willy Smith Mkuu? Wewe unadhani wamependa kumkwepa?
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,115
Points
2,000
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,115 2,000
Bongo movie si ndo wema sepetu??..ina maana hujui yaliyomsibu au?..kama hujui basi subiri tupate vyeti kwanza halafu tulianzishe tena..utamjua tu
.
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
35,409
Points
2,000
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
35,409 2,000
Kwanza akiwaona wanavyoigiza na ile cheka yake hahaahahha
 
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
1,332
Points
2,000
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
1,332 2,000
Hao Bongo Muvi wako wataongea kwa Kindengereko na Willy Smith Mkuu? Wewe unadhani wamependa kumkwepa?
mkuu na mbona wengi kiswahil kina washinda wanapenda kuongea kingereza we huwasikiii wakiwa wanahojiwa
 
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2015
Messages
2,836
Points
2,000
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2015
2,836 2,000
Mwenye bongo movie alisha kufa steven kanumba
 

Forum statistics

Threads 1,404,439
Members 531,601
Posts 34,453,657
Top