Hivi tusingekuwa na Muungano leo tungekuwaje?

Hivi tusingekuwa na Muungano leo tungekuwaje?

Zawadini

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Posts
3,048
Reaction score
2,267
Nimewaza sana kuhusu swala hili halafu nikawa najiuliza "hivi tusingekuwa na muungano leo hii tungekuwaje?" Swala hili limekuja baada ya kuona na kusikia mengi kuhusu huu muungano.

Mengine yanafurahisha na mengine yanakirihisha. Lakini mengine yanamfanya anayeyasikia au kuyasoma kupatwa na mshangao au wasiwasi wa nia ya kuwa na muungano. Hata hivyo mengine yanaweza kukuaminisha kwamba bila kuwepo muungano huu tusingekuwa hapa tulipo bali tungekuwa mahala pengine kabisa. Karibuni.
 
Mauaji ya maelfu ya Watanganyika October 29 yasingetokea, misitu, bandari zisingeuzwa. Utekaji, ufiraji, ubakaji, kupoteza watu, ufisadi, ukatili mkubwa wa viwango vya kishetani, chuki za kidini, nepotism, uchawa, kukosa uzalendo visingekuwa kwa kiwango hiki.

Vyote hivi vimekuzwa kwa kiwango kikubwa na Samia ili kuwadhibiti Watanganyika.
 
Nimewaza sana kuhusu swala hili halafu nikawa najiuliza "hivi tusingekuwa na muungano leo hii tungekuwaje?" Swala hili limekuja baada ya kuona na kusikia mengi kuhusu huu muungano.

Mengine yanafurahisha na mengine yanakirihisha. Lakini mengine yanamfanya anayeyasikia au kuyasoma kupatwa na mshangao au wasiwasi wa nia ya kuwa na muungano. Hata hivyo mengine yanaweza kukuaminisha kwamba bila kuwepo muungano huu tusingekuwa hapa tulipo bali tungekuwa mahala pengine kabisa. Karibuni.
Mkuu Zawadi, Zawadini, hii topic ingependeza sana kama ungeileta karibu na sikukuu ya muungano!, ili tuujadili Muungano wetu adhimu na adimu.

Tusingeungana, sisi Tungekuwa Tanganyika, na tungekuwa mbali, kwa sababu kusingekuwepo makupe fulani!, ila na Zanzibar pia, chini ya Sultan, ingekuwa kama Dubai!

P.
 
Mkuu Zawadi, Zawadini, hii topic ingependeza sana kama ungeileta karibu na sikukuu ya muungano!, ili tuujadili Muungano wetu adhimu na adimu.

Tusingeungana, sisi Tungekuwa Tanganyika, na tungekuwa mbali, kwa sababu kusingekuwepo makupe fulani!, ila na Zanzibar pia, chini ya Sultan, ingekuwa kama Dubai!

P.

Wapendwa wetu wengi kwa maelfu wangekuwa hai hivi leo. Tusingepata bahati mbaya ya kumjua na kutawaliwa huyu Shetani Samia.
 
Mtu aliyetoa amri kuua, kufira, kuteka, kupoteza, kutupa watu magereza, anajisifia kwa kazi yake jina gani anastahili.

Watoto wako wangetekwa, kufirwa, kutupwa magereza, wangepitia ukatili Samia ungemuonaje huyo muuaji? Halafu anajisifia kwa vitendo vyake vya kidhalimu, kikatili aliyoyafanya ungempa jina gani linalomstahili?
 
Mtu aliyetoa amri kuua, kufira, kuteka, kupoteza, kutupa watu magereza, anajisifia kwa kazi yake jina gani anastahili.

Watoto wako wangetekwa, kufirwa, kutupwa magereza, wangepitia ukatili Samia ungemuonaje huyo muuaji? Halafu anajisifia kwa vitendo vyake vya kidhalimu, kikatili aliyoyafanya ungempa jina gani linalomstahili?
Sidhani kwamba Kuna mtu kalawitiwa
 
Bila muungano Dar kusingekua na shida ya maji.
Dar kusingekua na foleni za hovyo.
Kusingekua na foleni Kati ya Kibaha na chalinze.
Bila muungano Lissu angekua huru.
 
Sidhani kwamba Kuna mtu kalawitiwa

Unapenda ligi. Watu kibao wametoa ushahidi. Boniface Mwangi, Agatha Atuhaire waliweka wazi kila kitu. Kosa lao ni nini? kuhudhuria kesi mahakamani.

Kibao alimwagiwa Tindikali na mwili kukutwa na mateso ya kila aina. Inawezekana kabisa walimfanyika kila ushenzi sababu Shetani Samia anapenda kutesa raia.

 
Mkuu Zawadi, Zawadini, hii topic ingependeza sana kama ungeileta karibu na sikukuu ya muungano!, ili tuujadili Muungano wetu adhimu na adimu.

Tusingeungana, sisi Tungekuwa Tanganyika, na tungekuwa mbali, kwa sababu kusingekuwepo makupe fulani!, ila na Zanzibar pia, chini ya Sultan, ingekuwa kama Dubai!

P.
Ufike mbali kwa sera za ujamaa na kujitegemea na crusade tena hadi dhidi ya watanganyika wenzenu!?
 
Unapenda ligi. Watu kibao wametoa ushahidi. Boniface Mwangi Agatha Atuhaire wenyewe waliweka wazi kila kitu. Kosa lao ni kuhudhuria kesi mahakamani.

Kibao alimwagiwa Tindikali na mwili kukutwa na mateso ya kila aina. Inawezekana kabisa walimfanyika kila ushenzi sababu Shetani Samia anapenda kutesa raia.
Mwangi na Agatha ni ndugu zako?
Huko kwao walihudhuria kesi zote kabla ya kuja tz?..una ushahidi kuna watz walilawitiwa mikononi mwa dola?
 
Back
Top Bottom