Hivi tuna serikali kweli ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi tuna serikali kweli ?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Aug 6, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nadhani wadanganyika mlisikia wachuuzi wa petroli juzi walipoipa serikali masaa 24 kufanya wanavyotaka wenyewe la sivyo wataona chamte makuni, ikitokea na wamachinga pia wakaipa serikali masaa 24,madadapoa nao wakatoa 24 zao,majambazi nao wakatoa 24 zao hapa kuna serikali kweli ? hivi tumefikia hatua ya serikali kutishiwa amani kweli ?
     
  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nadhani mda si mrefu utasikia aliyeipa serikali masaa24 atimuliwa nchi...kaburuz wanajua serikali yetu corrupt huenda anajeuri ya pesa.
     
  3. B

    Bwana bonny Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani amtimue? Anakula na wakubwa huyo nchi hii inaongozwa na wenye fedha
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Serikali hipo lakini wa wala rushwa warafi na serikali isiyo kusanya kodi Mwl JK aliitabili
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    sawa na mtoto kumpa babaake masaa 24 asionekane kwake.
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nadhani tulipofikia ni aibu kwa Taifa hili kwa mtu au kampuni kuitisha serikali inayowaongoza watu milioni zaidi ya 40 very sad(msisitizo lol!)
     
  7. K

    Karry JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    subiri utaona makucha ya serikali muda si mrefu
     
  8. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tuna siri kali na siyo serikali!
     
Loading...