Hivi Rev. Masanilo wa JF amekuwa mod?

Hivi Rev. Masanilo wa JF amekuwa mod?

Status
Not open for further replies.

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Posts
1,781
Reaction score
98
Nimepata warning kutoka kwa huyo mkuu kutokana na post yangu kwenye thread fulani. Sijui alinitumia kama moderator au alijisikia tu! Ninachojua huyu mkuu ni mhanga wa ban za kutosha kutokana na michango yake yenye kejeli za kidini! Mwenye taarifa atujuze!
 
Pole...we si unajua watumishi wa Mungu wana nguvu sana....yan akishusha maombi ya ban soon utashangaa ishakula kwako
 
Ana experience na ban kwa hiyo hataki muumini wake apate kama yeye
 
ungemPM, ingeleta maana zaidi.
Naitafsiri kama siasa za majitaka!!
 
read btn the lines

there is a polite way of telling somebody F*ck you!
Kama hujui ndo ivo.

Angalizo: nilisema 'naitafsiri' sio lazima na wengine waone hivyo

mmmmmh Kongosho! Jamaa si kauliza tu hapa! Kuna ubaya?!
 
read btn the lines

there is a polite way of telling somebody F*ck you!
Kama hujui ndo ivo.

Angalizo: nilisema 'naitafsiri' sio lazima na wengine waone hivyo

mmmh haya bana lol lakini it simz kuna mtu kaku bore.
 
kuna watu wengine wana matatizo binafsi. Au wewe kongosho ni ID nyingine ya masanilo? Wewe umekuwa ukichangia sana thread za 'kutakana' za akina jane, mbona huwaambii watumiane PM na hiyo issue huwa ni private? Mimi nimepata "warning" kutoka kwa masanilo unataka nimuulize mwenyewe ninaye mtuhumu? Kama unakuwa umechoka una kula lapa, si kuandika utapiamlo kwenye thread za wengine!
 
kuna watu wengine wana matatizo binafsi. Au wewe kongosho ni ID nyingine ya masanilo? Wewe umekuwa ukichangia sana thread za 'kutakana' za akina jane, mbona huwaambii watumiane PM na hiyo issue huwa ni private? Mimi nimepata "warning" kutoka kwa masanilo unataka nimuulize mwenyewe ninaye mtuhumu? Kama unakuwa umechoka una kula lapa, si kuandika utapiamlo kwenye thread za wengine!
Hope amekusoma mkuu....
 
Nimepata warning kutoka kwa huyo mkuu kutokana na post yangu kwenye thread fulani. Sijui alinitumia kama moderator au alijisikia tu! Ninachojua huyu mkuu ni mhanga wa ban za kutosha kutokana na michango yake yenye kejeli za kidini! Mwenye taarifa atujuze!

Suburi Ban
 
Nimepata warning kutoka kwa huyo mkuu kutokana na post yangu kwenye thread fulani. Sijui alinitumia kama moderator au alijisikia tu! Ninachojua huyu mkuu ni mhanga wa ban za kutosha kutokana na michango yake yenye kejeli za kidini! Mwenye taarifa atujuze!

Nimeukwaa UMOD wa kujitegemea

Acha kupost mashudu na mashuzi hapa JF

You have been warned!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom