Hivi Rais Magufuli ni Mwafrika kweli?

Hivi Rais Magufuli ni Mwafrika kweli?

Hiyo heading imenichekesha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Atakua alishaendaga zaman akati anasoma hvi sikaitimu ulaya au. Be you magufuli
 
Kwani we we tatizo lako nini? Marais waliopita walienda sana huko Ulaya kwani wametuletea kitu gani ?zaidi ya kuifilisi nchi tu? Acheni Rais airudishe nchi kwenye heshima kama tulivyokuwa tukiheshimika wakati wa Mwalimu Nyerere.
 
Mtamsema na kumkashifu saana!. Lkn ukweli utabaki palepale...., Magu iz da President....
Kwani lazima aongee kiingereza,viongozi wangapi duniani wanaongea lugha zao wanapoojwa iwe CNN,BBC,aljazeera nk.futilia rais was China,urusi kwa uchache.nisingependa aende kabsa.mkwere ameshakanyaga kila sehemu.hapa ni kazi Na ni hapa nyumbani.
 
Back
Top Bottom